• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ROM WM 6.5 HTC sense 2.5 For TP2 VERIZON

muarung2911

Đây là bản ROM mà member anhquanquay đã giới thiệu và được tải về ở trang : http://www.mightyrom.com/mightyrom/touch-pro-2-projects/
Bản ROM này đã được mình test và nhận thấy chạy khá ổn,ít tốn RAM, PIN trâu !!! mình đưa lên đây cho các bạn xài HTC VERIZON tiện tham khảo và download về xài thử :D
Sau đây là một số hình ảnh về em nó :

Và đây là LINK Download của em nó : http://mightyrom.ziggy471.com/device/rhodiumw/rom/project/MightyROM_RhodiumW_IMPACT_022410.exe
:D

Chỉnh sửa cuối:

boyhaychat

cho em hỏi ROM này có chạy được cho Tp2 SPRINT ko ạ,
em không tìm thấy bản ROM gốc của máy, nên không dám cài linh tinh, chết phát thì bó tay

longmax

Anh ơi cho em hỏi mình cài Rom sao anh!Em cũng mới tập sài con touch pro2 thôi àh hem bik cài sao nữa!!!!!!Mong anh chỉ dùm em nhé thanx anh nhìu!!!!!

cineboy

1. cineboy
2. longmax
;;) sao thế, cũng lang thang tìm cách up ROM giống tôi à, nếu biết cách thì PM nhé, chứ nãy giờ mới biết cách down bản ROM mới về :D

saysaoanh

minh dang muon dow ve cho con veron nhung chua biet cach cai dat. ai biet chi gium minh voi nhé

salemnb

rom này cái nút favorites và menu trông hơi xấu. Còn bản rom nào của verizon nữa không bạn. Đc những bản của người việt cook thì tốt, tích hợp những thứ cần thiết nhất mà nhanh.

locvass

tks bạn nhìu, nếu đc bạn tập hợp các rom dùng cho dòng này thành 1 topic để mọi ng dễ kiếm nha bạn, mình search thử mừ thấy ít wa :(

locvass

pass để extract là gì vậy bạn, mình down về chay file nó đòi password :(
Srry cả nhà, mình chưa đọc kỹ :D, mình thấy rùi