• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"New" Spaceimpactracer-for-S60v5-1.01.61-Khủng 8.74mb-Sis

Status
Không mở trả lời sau này.

master09

"New" Spaceimpactracer-for-N97-N97mini-1.01.61-Khủng 8.74mb-Sis

Một game khủng cho N97-N97mini. cuộc chiến bảo vệ Trái Đất. Nhìn hình mình nghĩ hấp dẫn đấy. Các bác test rùi cho ý kiến nha. Nhớ ấn nút thanks nhé. chúc vui!

Các nhà phát triển phần mềm cần phải ký giấy chứng nhận trước khi chúng đúng cách có thể cài đặt chứng chỉ sử dụng những gì tôi đã ký cho phần mềm này tôi muốn áp dụng cho chứng chỉ
N97, N97mini trò chơi đặc biệt, các mô hình khác có thể được trang bị để mở, đó là không thể kiểm soát, bởi vì trò chơi này được thiết kế để sử dụng 97 tích hợp la bàn điện tử để kiểm soát
Quy tắc của trò chơi là duy nhất vì nó là chơi với la bàn điện tử, và tỷ lệ cảm biến vũ lực để nâng cao hơn, có lẽ không có iphone trò chơi như nó (có vẻ như vậy), đi vào các trò chơi, ông sẽ có một nhắc bạn xung quanh "8" hình rock điện thoại di động, (từ đó là không hợp lệ nếu sơn 8, sau đó xoay điện thoại trong tất cả các hướng, bạn có thể tìm hướng dẫn trên bao nhiêu bao nhiêu loài màu xanh lá cây lên cho đến khi hiển thị) Đây là để cho phép la bàn điện tử để đạt được chính xác nhất làm việc nhà nước, rung lên những bức ảnh của các sơ đồ màu xanh ở trên màu xanh lá cây, bạn có thể gõ nó vào trình đơn chính. với thời gian thực tế, bạn có thể nhìn vào bản đồ, trong đó hướng đỏ điểm, nắm tay của bạn trên lần lượt 97 mà hướng trọng lực không giống như chơi như lượt xe, nhưng vòng quay của toàn bộ người, bạn có thể nhìn thấy súng quay lại, đi theo hướng mà bạn nhìn thấy các thiên thạch, và sau đó có thể bắn súng, không phải là rất thú vị để làm gì? Hãy tận hưởng nó

Mã:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?pq7rxr3ta2w3x9m[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

sao cả 3 topic đều ko có ảnh và giới thiệu cũng toàn là google dịch thế bác? Có trách nhiệm với bài post tý chứ

master09

sao cả 3 topic đều ko có ảnh và giới thiệu cũng toàn là google dịch thế bác? Có trách nhiệm với bài post tý chứ

Phát biểu nhảm nhí. bác trách nhiệm dùm e cái. e nhìn cái mặt bác là muốn gò cho một cái. nhìn ghét thế.

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

edit cái tiêu đề lại đi chủ thớt
ko fải dành cho s60v5 nói chung mà chỉ dành cho N97
cài vào 5230 xài đâu có dc..............
mất công cài vào lâu lắc rùi fải remove ........chán, tưởng có game khủng đề chơi

master09

post không bít mệt. mà không đc phát thanks nào. chỉ thấy down thui. còn mấy game chinese khủng nữa nhưng kiểu này xài mảnh thui. post làm gì cho mệt. Nảm!

ducbang1907

Phiền bạn trước khi post game hãy đọc qua topic này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?100994-QUY-ĐỊNH-POST-GAME-TRONG-KHU-VỰC-S60V5-GAME
Mình nhắc nhở bạn cũng chỉ vì muốn diễn đàn tốt đẹp hơn mà thôi.
Mà lưu ý với bạn thời buổi này người ta nói lý chứ ko đụng tay chân nhé, vừa mới phát biểu 1 câu đã định gò mặt người khác rồi. Những dạng người muốn đánh đấm mình ra chợ lao động gom 1 lúc đc cả chục người cho bạn.

master09

Phiền bạn trước khi post game hãy đọc qua topic này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?100994-QUY-ĐỊNH-POST-GAME-TRONG-KHU-VỰC-S60V5-GAME
Mình nhắc nhở bạn cũng chỉ vì muốn diễn đàn tốt đẹp hơn mà thôi.
Mà lưu ý với bạn thời buổi này người ta nói lý chứ ko đụng tay chân nhé, vừa mới phát biểu 1 câu đã định gò mặt người khác rồi. Những dạng người muốn đánh đấm mình ra chợ lao động gom 1 lúc đc cả chục người cho bạn.

Oh! ra là vậy đấy. kinh nhey. có gì nói không phải e xin lỗi bác nhé. E post game như vậy chác chưa vừa ý bác nhey. Còn có gò hay không thì e không dám, Tại nhìn cái mặt bác e không ưa lắm. xl bác nhé! thông cảm nhey! cái chuyện đụng tay chân rùi ra chợ gom một đống thì chác chỉ dành cho bác thui chứ một đống thì e chạy. Mọi người thông cảm. Game này mình lấy bên forum chinese về post mình muốn chia sẻ Hiện tại mình xài 58 đâu có chơi đc cái game này. chỉ cho N97. Muốn cho các bạn xài N97. mà theo ý bác này nói làm e ức chế quá. Nản còn mấy game khủng nữa mà thấy không nên post làm gì!

habaolinh

Super V.I.P
Topic close tại đây tránh bất hòa giữa các mem.
@ master09:
-Nếu bài viết của bạn hay, mang tính chia sẻ cao, chất lượng thì sẽ đc Thanks nhiều, còn nếu bạn post bài lên để mong mọi người ấn Thanks lấy thành tích thì nên kiếm 4rum nào phải click Thanks mới đc down pm, ứng dụng hay trò chơi ý.
-1 bài viết từ 4rum nc ngoài theo quy định của 4rum là nêndịch sang TV cho dễ hiểu, nhưng nếu bạn dịch= google mà ko chỉnh sửa lại thì đọc TV kiểu đó còn khó hiểu hơn. Bạn có thể post bài lên và nhờ mọi người trong 4rum dịch hộ sao cho sát nghĩa nhất và dễ hiểu nhất cũng đc cơ mà.

Status
Không mở trả lời sau này.