• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Newbie, giúp em xem video .3gp trên O2!!

Status
Không mở trả lời sau này.

8quocte

Em tìm cả buổi rồi nhưng không thấy có sw nào xem được file 3gp trên O2 tương tự như PVPlayer trên symbian. Nhờ anh em giúp đỡ. Cảm tạ

kiet_xu

bạn đang dùng máy O2 gì vậy?không cho biết rõ tên máy sao có thể giúp được chứ

lqulong

???
em chạy toàn bị đơ máy:(
Vậy có thể là hệ điền hành bị lỗi rồi, bạn hadreset máy lại thử xem ( tắt máy, ấn tổ hợp phím bao gồm phím tắt máy và phím "0", code mặc định là 1234 ( nếu như bạn không có thay đổi)). Nói chung các chương trình Windows Media, TCPMP, Coreplay đều chơi được định dạng .3gp đó bạn ah!

dkkd

Vậy có thể là hệ điền hành bị lỗi rồi, bạn hadreset máy lại thử xem ( tắt máy, ấn tổ hợp phím bao gồm phím tắt máy và phím "0", code mặc định là 1234 ( nếu như bạn không có thay đổi)). Nói chung các chương trình Windows Media, TCPMP, Coreplay đều chơi được định dạng .3gp đó bạn ah!
từ hôm qua đến hôm nay dến hôm nay mình đã hard reset đến 5, 6 lần rồi:( , máy trở về trạng thái ban đầu của WM2003 :(, ko đọc được file 3pg.
có soft nào khác ko bạn:(

boyPDA

từ hôm qua đến hôm nay dến hôm nay mình đã hard reset đến 5, 6 lần rồi:( , máy trở về trạng thái ban đầu của WM2003 :(, ko đọc được file 3pg.
có soft nào khác ko bạn:(

bác dùng file 3gp làm gì cho khó thế?hình xấu hoắc và am thanh dở tệ chỉ được mỗi cái là dung lượng file nhỏ thui.Nếu cần thì chuyển qua AVI(XDivx) xài cho tiện.Pm dùng dạng này nhiều lém!tốt nhất là dùng CorePlayer,hình đẹp âm thanh hay.Nếu file đó cần thiết thì dùng Total Video Converter chuyển qua MPG và dùng JetAudio Plus VX chuyển về AVI mà sử dụng.Chúc vui!:D

Chỉnh sửa cuối:

Z99

Một phần mềm khác nhé: Smartmovie
Nhưng theo mình thì TCPMP là số một đó!
P.S: Máy của bạn nếu đã hard reset mà vẫn hư thì thử cài win khác đi!:-?

Status
Không mở trả lời sau này.