• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngày 09/12 rất trọng đại với PV Hải phòng

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

Nhiều nội dung thú vị như liên hoan chia tay cuối năm, mừng cho các thành viên nhiều niềm vui , anh em góp sức cho CLB luôn tươi mới , ..vv... và nhiều vấn đề khác nữa mong các anh em có mặt đông đủ =D>=D>=D>=D>=D>=D>
Địa điểm vẫn là Cà phê Napoly số 14 Hoàng Diệu :D

Anhtoitb

Vậy thì đã có chương trình + kế hoạch gì chưa anh Long, hay là để anh em thảo luận về chương trình hành động của hum đó rùi ta quyết?
Nhưng theo em, lãnh đạo nên đưa ra hướng để thăm dò anh em xem cuối năm, cuối tháng thế nào chứ hum nay cũng 05-12 rùi!
Nhanh lên chung tay nào anh em ơi!

Anhtoitb

Ơ, ngày 9 tháng 12 quan trọng thế mà không thấy anh em nào vào thảo luận chương trình kế hoạch gì cả!
Nhanh lên anh em ơi, mau còn đánh chén nữa chứ!

Born2loveU

Member
Ơ, ngày 9 tháng 12 quan trọng thế mà không thấy anh em nào vào thảo luận chương trình kế hoạch gì cả!
Nhanh lên anh em ơi, mau còn đánh chén nữa chứ!

Chưa chi đã đòi đánh chén rồi. Chỉ được cái tham ăn . . . giống anh thôi. Ừ mà cũng đúng đấy, ae Hải phòng vào tham gia góp ý kiến để buổi đánh chén được thành công tốt đẹp nào :)):))

Anhtoitb

:-?Lại được ăn à ! Cho đăng ký tham gia một xuất nhé =D>

Anh Dương này thật là tinh, cứ có ăn là vào liền!
Mai nhớ đến sớm anh nhé, có bổ sung thêm đồ ăn gì thì anh cứ mang theo. Em chiến hết cho!
Còn các anh em khác thế nào nhỉ? Cho ý kiến đê anh em ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.