• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngày 11 tháng 11 năm 2011 - Buổi gặp thân mật

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
nhậu ròai seo chụp đc hình, giờ BK khó tín lém à ^^ chụp xấu là đập máy lun =))
Được được...đã muốn cho cái con Cam mê ra đó biến mất lâu òi ... đi đâu cũng kè kè theo bực cả mình :))

Dạo này em ốm yếu bệnh tật suốt í mà ><

Món gì lạ thế anh :-"
Ốm mà ko yếu em à (Lời Bác dạy thế :D )

Anh đăng ký 1 vé nhá.
Oke anh
Cho mình 1 "chay" lun :D

@ Hiện tại mìh mới có 1 cái XCT-Clip cảu raskal "mới sửa lại", nếu ah em nào cần S-Off cho Android hay, cứu máy windows phone 7, mìh sẽ hỗ trợ, kể cả may mất boot, có ku Ninh đi theo sẽ hỗ trợ làm với mình.!
Đâu ra để cho Bạn Hiền 1 "chay" thế ... 11 người 1 "chay" \-/

HHT2010

:)) Thấy dzui quá! Tình nguyện ủng hộ mấy bác 11 xị đế Long An 100%, bảo đảm đúng sản phẩm cây nhà lá vườn, không phải hàng mua bên lề...đường. :))

Luu_Tan_Vu

off giờ này thì bó tay, k lẽ từ long an chạy lên rồi chạy về. muốn đi mà bó tay, chờ năm sau thôi

MinhThang

Manager
Bữa đó mà đi được chắc đem theo lít bầu đá đặc sản Bình Định anh em uống thử xem sao.

tinh_la_gi

Administrator
:)) Thấy dzui quá! Tình nguyện ủng hộ mấy bác 11 xị đế Long An 100%, bảo đảm đúng sản phẩm cây nhà lá vườn, không phải hàng mua bên lề...đường. :))

off giờ này thì bó tay, k lẽ từ long an chạy lên rồi chạy về. muốn đi mà bó tay, chờ năm sau thôi

Thì TLG cũng Long An đây mà ... Còn HoDen cũng An Long luôn đấy thôi :D

HHT2010

Thì TLG cũng Long An đây mà ... Còn HoDen cũng An Long luôn đấy thôi :D

:D OK! Mình là cựu HS trường PT Tân An, hy vọng kỳ nầy gặp lại các đồng hương đang trên các nẻo đường gió bụi, bia bọt...:))

Status
Không mở trả lời sau này.