• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghệ An. Anh em vào điểm danh!

CongVoi

Super V.I.P
Quan sát trong diễn đàn mình,it' dân xứ Nghệ quá.Mình lập topic này ra.Hy vọng những bạn nào là người Nghệ An,hãy vào topic này giao lưu học hỏi nha.Có gì gặp mặt họp hành còn dễ.Thân

tranducnam

Active Member
Rất vui vì được biết trong diển đàn của chúng ta có thành viên là đồng hương. =D>=D>=D>

nono_ai

Em báo với.Em cũng là dân xứ Nghệ nè.Em ở Tp.Vinh nha.Rất vui khi đc quen với các anh.=D>

p520555

Thêm mình nữa nha.Cũng là tp.Vinh nè.Còn ai nữa không nhỉ??Nhảy vào nhận đồng hương đi chớ.;;)

CongVoi

Super V.I.P
Thế là mới có 4 người Nghệ an thui hả.Hic chán thế,cả diễn đàn lớn thế này,mà dân xứ Nghệ chỉ đếm trên đầu ngon tay.Chán.8-|8-|8-|

Namnet

Chà chà Nhà Choa vô đây mà thấy Hình Avatar của mấy vị thấy mặt giang hồ quá! chẳng thấy có O mô hết! buồn quá! tuyển mấy O xinh xinh tí mới thu hút được chứ!
À Quên Nhà Choa Ở Hưng DŨNG!(trước đây! )

CongVoi

Super V.I.P
Chà chà Nhà Choa vô đây mà thấy Hình Avatar của mấy vị thấy mặt giang hồ quá! chẳng thấy có O mô hết! buồn quá! tuyển mấy O xinh xinh tí mới thu hút được chứ!
À Quên Nhà Choa Ở Hưng DŨNG!(trước đây! )

Tuyển xinh để làm chi??Xinh suốt ngày buôn chuyện,nỏ làm đc việc chi cả mô.Hehehe=))=))=))=))=)):)):))>:)>:)>:)>:)>:)

CongVoi

Super V.I.P
Anh em nào là người Nghệ an thì vào đây nhanh đi.Ở đây các bạn tha hồ thảo luận,tán gẫu,buôn chuyện,thích post truyện cười,tranh ảnh(hok phải ảnh cấm nghen) gì lên thì post,rùi cũng có thể than sầu kể khổ lun.Tham gia mau nào.Mà Chú Quang cũng là dân xứ Nghệ đó nha.Tham gia vào chuyên mục này đi chú.Đăng ký,báo danh nào ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Mình lập topic này ra nói chuyện 1 mình.Chỉ còn ta vói ta 8-|8-|8-|8-|

CongVoi

Super V.I.P
Hy vọng vẫn sẽ là hy vọng.Một ngày nào đó,mình sẽ tập hợp dân xứ Nghệ đông cho mà coi :-/:-/:-/

linhlk

sorry mọi người, mấy hnay bận cv quá, h mới đọc topic này, thanks e nhiều Congvoi
răng xứ nghệ it rứa hầy, mô cả rồi, vào cho vui, có chi a e gặp mặt chat chit tý :D
xin giới thiệu luôn tui là :Linh, nick PV: linhlk, nick YH: linhlk2910
ở TP Vinh, sinh năm 1983 và hiện ở HN...=D>=D>=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
sorry mọi người, mấy hnay bận cv quá, h mới đọc topic này, thanks e nhiều Congvoi
răng xứ nghệ it rứa hầy, mô cả rồi, vào cho vui, có chi a e gặp mặt chat chit tý :D
xin giới thiệu luôn tui là :Linh, nick PV: linhlk, nick YH: linhlk2910
ở TP Vinh, sinh năm 1983 và hiện ở HN...=D>=D>=D>=D>=D>

Cuối cùng cũng có thêm người rùi.Hohoho mừng quá.Vào đây nói chuyện típ nha
linhlk
=D>=D>=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Cứ 1,2 ngày mới có một người ló vào nhận diện.:-?:-?:-?.Đâu hết rồi nhỉ??

CongVoi

Super V.I.P
Mình sắp nghỉ phép rùi.Mà vẫn chỉ có 2,3 người lèo tèo báo danh thé này.:-??:-??

huudong

EM cũng là dân Nghệ nầy, chơ mà em ko đựoc may mắn là ở TP Vinh như mấy anh chị trên đây em ở tận Huyện mièn núi Anh Sơn . Em nưng mần việc ở Wifi-cafe. Chủ Nhật này PDA Việt mình Offline ở đây có bác nào lại đây thì ới em tiếng nhận Đồng Hương với

CongVoi

Super V.I.P
EM cũng là dân Nghệ nầy, chơ mà em ko đựoc may mắn là ở TP Vinh như mấy anh chị trên đây em ở tận Huyện mièn núi Anh Sơn . Em nưng mần việc ở Wifi-cafe. Chủ Nhật này PDA Việt mình Offline ở đây có bác nào lại đây thì ới em tiếng nhận Đồng Hương với

Thêm một người nữa.Haha vui quá,chủ nhật này họp à.Mình thứ 7 về HN,tiện thể vào họp luôn xem sao
.=D>=D>=D>