• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc trên tai nghe BT trung quốc

mapbuidoi

Bạn có 1 chiếc tai nghe BT của Trung Quốc ( muốn đèo bồng nghe nhạc qua nó thay vì chỉ đàm thoại )
Hãy cài phần mềm này vào PPC nó sẽ mở tất cả những nguồn âm thanh có trên chiếc PPC của bạn qua chiếc tai nghe ko dây.
Tải về cài vào PPC
Mở kết nối tai nghe và PPC
Dùng chương trình quản lý file vào proram
Nhấn vào nó và hưởng thành quả
Không nghe nữa thì nhấn tiếp lần nữa nó sẽ tắt
Đã chạy trên Atom và ok

ecoli

Để mình test cái này trên HTC xem. Hôm trước cái cái Bluetooth manager của broadcom theo bên tinhte.com, cài xong mất tiếng toàn bộ luôn, phải hard reset lại mới được. Không biết cái này ra sao?

thanhviet

Cài vô thằng Xcingular 8125, xài thằng Clip vibrate của I-Tech, ko nghe được bồ ơi

ecoli

mình test cái này trên con Jade rồi, rất tuyệt.
Thế là từ nay không sợ cái tai BT nào nữa rồi.
Cám ơn mapbuidoi 1 lần nữa. Nếu bấm thanks được 2 lần thì mình cũng bấm. hihi

ecoli

Các bạn ơi tai nghe BT Trung Quốc là cái tai như nào thế?mua ở đâu vậy?

Đó là các tai nghe mono, giá khoảng 200-300K, thường dùng khuyến mãi khi mua máy. Đối với các máy nokia và WM sử dụng Bluetooth manager của broadcom thì không cần cài thêm gì cả vẫn nghe được nhạc qua tai nghe BT kiểu này.

mapbuidoi

mình test cái này trên con Jade rồi, rất tuyệt.
Thế là từ nay không sợ cái tai BT nào nữa rồi.
Cám ơn mapbuidoi 1 lần nữa. Nếu bấm thanks được 2 lần thì mình cũng bấm. hihi
Chủ yếu nghe qua tai nghe cho nó oai chứ âm thanh thì rất là tệ.
co ai thu tren o2s chua!
Bạn cứ thử dùng tốt hết cả đấy.

649 Lần tải 11 lần thank đúng thiệt là A Em PDA lười hết cỡ.

babyforever111

hix. mình đang xài con HD2 + plantronic 650 nhưng cài cái này vào cũng hok được.có bác nào biết cách chỉ mình với.(nghe thoại được nhưng hok nghe nhạc được)

hunter_tht

Đó là các tai nghe mono, giá khoảng 200-300K, thường dùng khuyến mãi khi mua máy. Đối với các máy nokia và WM sử dụng Bluetooth manager của broadcom thì không cần cài thêm gì cả vẫn nghe được nhạc qua tai nghe BT kiểu này.

Bây giờ 250k mua dc tai nghe nhạc luôn rồi cần gì phải cài=))=))=))

Black_Hands

Muốn nghe nhạc thì các bác kiếm cái tai BT có hỗ trợ lỗ cắm out 3.5mm, thêm nữa đt của các bác có chuẩn BT AD2P. Khi đó nghe nhạc qua bộ thu BT kèm tai nghe thửa. Cực kì hay mà tiện lợi vì trên đó có thể nghe gọi, next bài, stop... Em đang dùng con tai Bluedio và tai nghe Sennheiser, phê lòi pháo :D