• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ngũ Đế] Game Online dành cho Mobile, sự kiện hoành tráng cho tháng 9.

ngude

Ngũ Đế là game Online dành cho điện thoại cực hay, mọi người hãy tải về chơi nhé. Đang có vô số sự kiện hoành tráng dành cho tháng 9.

Cài đặt miễn phí tại đây: http://m.kenh7.vn/
Diễn đàn thảo luận: http://m.kenh7.vn/
Chúc cả nhà chơi vui, em đang cần lập bang hội, cả nhà cùng tham gia nhé!

wimax16vnn

thể loại j đó bạn ? giới thiệu wa cách chơi đi
hình minh họa trong game nữa :D

ngude

Thể loại: MMORPG, hình ảnh trong game rất đẹp và nhẹ, chơi trên di động là số dzach:

Một số sự kiện trước này:

Sự kiện đua Top trúng Nokia E72

Sự kiện con số may mắn trúng iPhone4

Tải game chơi thử biết ngay: Phiên bản 1.0.18

lailai123

game này hi đănh ký nó bắt nhắn tin :| ko biết bao nhiếu 1 tn nữa ??? (không dám Đk)
về mặt đồ họa mình thấy vẫn thua game minh châu nhiều lám . http://mcgame.vn

Loveanhia

tình hình là mình đăng kí thử rồi, không biết là nó gửi tin nhắn kích hoạt tới tổng đài bao nhiêu nữa ( Vì mình dùng CFW nên nó bỏ qua cái chuyện hỏi gửi tin nhắn tới đâu ), nhưng cũng thấy mất gần 10k, nó bảo kích hoạt OK rồi, thoát ra rồi vào lại. Sau đó mình vào lại cũng chẳng vào được, Nó cứ báo ID sai. Chán

cuong139

có vẻ như chủ top chỉ lập ních tại diễn đàn rồi vào quảng cáo cho game thôiX_X nghi lắm nha

NTiolanDatluu

chắc là mod bên game đó nên reg để quang cáo đây mà!

game minh châu do cty nào phát hành vậy, mình chưa thử nhưng k biết mấy loại game onlile mobile này tháng ngốn hết bao nhiêu tiền cước phí đây nhỉ! :))

mai_tien_dat_251

chắc là mod bên game đó nên reg để quang cáo đây mà!

game minh châu do cty nào phát hành vậy, mình chưa thử nhưng k biết mấy loại game onlile mobile này tháng ngốn hết bao nhiêu tiền cước phí đây nhỉ! :))

do chính xong ty Minh Châu phát hành thôi! nói chung như mình chơi game Minh Châu thì không tốn lắm đâu! game này thì chưa thử!

NTiolanDatluu

do chính xong ty Minh Châu phát hành thôi! nói chung như mình chơi game Minh Châu thì không tốn lắm đâu! game này thì chưa thử!

hôm qua mới chơi thử Minh Châu cũng thấy hay hay! chưa kiểm tra lưu lượng internet xem ngốn nhiều ko?

gauheo

sao mấy hôm nay Đăng nhập vào MC nó cứ báo "rớt mạng xin nhấn vào mh...." nhỉ,Wifi hay 3G j cũng vậy hết,lâu lâu vào đc tì thì k chơi đc,vì nó k hiện lên j hết (Skill,menu..) y như chơi game PC bị lag vậy,bác nào có cách khắc phục k a,game hay,đẹp mà xóa thì uổng wa..mình sài 5800

NTiolanDatluu

sao mấy hôm nay Đăng nhập vào MC nó cứ báo "rớt mạng xin nhấn vào mh...." nhỉ,Wifi hay 3G j cũng vậy hết,lâu lâu vào đc tì thì k chơi đc,vì nó k hiện lên j hết (Skill,menu..) y như chơi game PC bị lag vậy,bác nào có cách khắc phục k a,game hay,đẹp mà xóa thì uổng wa..mình sài 5800

mình vẫn chơi bt, đang tính gỡ game ra chơi 3G tốn tiền lắm!

B

bugboy09

Guest
game này bắt trước nam quốc sơn hà của team @@!
mà nói thẳng đây là nqsh