• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin miễn phí 98% bằng IP đây

page

Yêu cầu máy phải kết nối GPRS or 3G và phần mềm Yahoo! Messenger cái này thì ai dùng IP chả có:)),loging YM sau đó bạn add nick WOW.ROBOT

Sau đó bạn vào chat với nội dung SMS_SDT người nhận_nội dung tin nhắn( dấu_ là dấu cách nhé)rồi bấm sen thế là ok
Hình khi nhận đc tin nhắn

Cái này thực ra là dùng trên PC nhưnh mình thấy sử dụng đươc cho IP nên pots thui bác nào dùng thì dùng ko dùng thì thui đừng ném đá vào đầu e nhé \-/. Lưu ý có thỉnh thoảng có luc người kia ko nhận dc tin nhắn có thể là do nhìu người gửi wa nên ko kịp các bạn gửi lại lúc khác nhé

Chỉnh sửa cuối:

nguyeno2

sao mình làm như bạn không được vậy ,bạn phóng to hinh lên mình xem thử

page

không biết nick này có Spy ko nhỉ

Spy là sao mình ko hiểu,mình đã và đang dùng thấy ko có gì cả lúc nào thích thì mình loging ko thì thui,nếu bạn sợ SPY gì đó thì cứ dùng trên PC trước xem có gi ko nhé

Linhcases

Nhận được thông báo "chức năng này đã bị khóa bởi Admin"
Bạn cài bejivee mà xài, chỉ cần bấm vào dấu+ ở goc phải màn hình rồi nhập số đt cần gửi tn, cần gì add nick cho rắc rối.

nguyeno2

Admin đóng chức năng rùi bạn ơi

Hôm nay mình làm gửi tin nhắn cho vợ thì nhận được tin nhắn admin đóng chức năng gửi tin nhắn cho diên thoại di động mất rùi.....