• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhật ký cho mọi người !

Status
Không mở trả lời sau này.

diepviendvh007

mình mở chủ đề này để các bạn có thể vào đây viết nhật ký cũng như ghi lại những niềm vui hay không vui trong ngày , Các bạn chỉ viết nhật ký của mình hoặc đọc nhật ký của các bạn khác nhưng không bàn luận về bất cứ vấn đề gì về nhật ký của người khác trong này !

diepviendvh007

Hôm nay lần đầu tiên đi hiến máu cứ tưởng là sẽ lâu lắm ai ngờ rút có 5 phút là đầy một đơn vị rồi

SadPrince

diepvien đi hiến máu cơ à, con gái mà dũng cảm quá nhỉ. Tại hạ khâm phục, khâm phục!!
Hic, ngồi 5 phút cho người ta hút máu thì chắc SadPrince "teo" quá.

oanhngo

Hôm nay lần đầu tiên đi hiến máu cứ tưởng là sẽ lâu lắm ai ngờ rút có 5 phút là đầy một đơn vị rồi

í bạn đi hiến máu à? trời ui đã wá zậy ta!!! =D>
còn mình đi hiến máu người ta không cho hiến máu !!!!:O :O :O :(( :(( :(( vì sợ mình hiến máu xong mình hết máu =>die !!! hahahaaaa=)) =)) =)) =)) =)) (có 55kg à ,mà cao 1m69) xác ướp ai cập!!!!=)) =)) =)) =))

pekvocey

hey, còn nguyên ngày 27-11 thì thật tệ, làm giùm mọi người rất nhìu chuyện nhưg cuối cùng kết quả lại quá tệ... bản thân k được gì lại còn bị trách móc.. amen, pótay.

Jade

Hôm nay mình biết mình chửi 1 người nhưng không biết chửi mem nào

oanhngo

hôm nay mình làm rớt con o2 mini từ trên bàn xuống đất !!!! may mà ko sao !!!! =D> =D> =D> =D>

diepviendvh007

hôm nay vui thật công ty cúp điện nên cả công ty kéo nhau đi hát karaoke, mình hát được nhửng 3 lần 100 điểm đấy heheheheheh ! Lại chơi bài thắng mấy ông kia một mớ đủ đi mua sắm nữa chứ vui quá đi

blmon

hnay mình giàu gần bằng Mod Yingzhou hô hô

Hnay mất điện, cả phòng nghỉ, bà già rủ về quê thăm ông bà ^.^

yingzhou

Hôm nay thắng banh lớn rồi! Làm cũng được khá nhiều việc! Bùn cũng nhiều việc! Sống trên đời thật là khó khi muốn làm vừa lòng tất cả mọi người!:|

NguyenPhuong

Sau mấy ngày đàm phán vất vả.... Mệt nhưng lại rất vui vì đã ký được hợp đồng với 1 công ty ở Cần Thơ. Chắc chuyến này về công ty sẽ được thưởng đây...!!! Hehehehe...!!!

Status
Không mở trả lời sau này.