• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhiều phần mền HoT....với siêu trợ giá ở VN

Dzungscor

Không nhập code khác được đâu, nếu thế thì quá dễ rồi. Bác 7764119 bảo nhập được nhưng có sử dụng được như đã registered không thế, em đã thử nhập 1 code khác cho Pri-contact, nó vẫn chấp nhận code tuy nhiên không có tác dụng gì cả, mở danh bạ ra gọi và nhắn tin không được

thietvtec

Em đã đăng ký và chờ từ 12/8 đến giờ vẫn chưa có code của Primetech .hixhix

hoanghai1992

Em đã đăng ký và chờ từ 12/8 đến giờ vẫn chưa có code của Primetech .hixhix
pác xui rồi, chắc hết hàng nên phải đến 25 mới có :|
tớ dk từ 6/8 kia >"<

papyrus86

troi mấy bạn đưa code gì mà ngắn ngủng code thật dài quá chừng chữ số tùm lum chưa kể phân biệt chữ hoa và thường nữa mình mua rồi nè nên xài thích lắm đừng thử mấy code ngắn chi cho mệt,k dùng chung đc đâu

hoanghai1992

troi mấy bạn đưa code gì mà ngắn ngủng code thật dài quá chừng chữ số tùm lum chưa kể phân biệt chữ hoa và thường nữa mình mua rồi nè nên xài thích lắm đừng thử mấy code ngắn chi cho mệt,k dùng chung đc đâu
trời ơi, dài ngắn chi tùy pm pác ạ, thường thì dài nhưng riêng em Tweak Peak là chỉ có 5 chữ số thui ;)

huyenbeo

Muốn mua các phần mềm này thì mình tải bản dùng thử về xài,nếu muốn mua thì gọi điện cho chủ shop,thanh toán sau đó nhận được code,nhập code vào xong à? mình không hiểu lắm hic hic

vietDuck

Muốn mua các phần mềm này thì mình tải bản dùng thử về xài,nếu muốn mua thì gọi điện cho chủ shop,thanh toán sau đó nhận được code,nhập code vào xong à? mình không hiểu lắm hic hic

đúng rồi đấy bạn à Làm ăn kiểu này tin tưởng nhau là chính Với lại người ta làm ăn có uy tín Bạn yên tâm Chuyển khoản xong nt imel Bạn sẽ nhận được code :D

Son_Nguyen

pác xui rồi, chắc hết hàng nên phải đến 25 mới có :|
tớ dk từ 6/8 kia >"<

bạn hoanghai1992 ui, mình ko có tài khoản ATM, nếu muốn mua các soft như trên thì có cách nào khác ko bạn. Bạn ở ngoài HN à, nếu ko thì cho mình số đt của bạn đi, mình sẽ gọi điện trực tiếp cho bạn.

Dzungscor

bạn hoanghai1992 ui, mình ko có tài khoản ATM, nếu muốn mua các soft như trên thì có cách nào khác ko bạn. Bạn ở ngoài HN à, nếu ko thì cho mình số đt của bạn đi, mình sẽ gọi điện trực tiếp cho bạn.

Hic, muốn mua thì vào trang http://muon1ti.com/shop/ mà mua, có phải hoanghai bán đâu? đọc lại bài 1 đi

hoanghai1992

có cách gửi bằng thẻ cào Viettel mệnh giá tương ứng đó, hoangsonx chỉnh lại rồi, đến 25/8 mới ko đc thanh toán cách đó nữa :D

Son_Nguyen

có cách gửi bằng thẻ cào Viettel mệnh giá tương ứng đó, hoangsonx chỉnh lại rồi, đến 25/8 mới ko đc thanh toán cách đó nữa :D

Cảm ơn bạn nhiều, có gì chiều mình sẽ gọi điện cho HoangSon xem thế nào?

Son_Nguyen

đúng rồi đấy bạn à Làm ăn kiểu này tin tưởng nhau là chính Với lại người ta làm ăn có uy tín Bạn yên tâm Chuyển khoản xong nt imel Bạn sẽ nhận được code :D

Cho mình hỏi thêm chút, cứ lấy bản dùng thử về rồi mua code từ chủ cửa hàng, sau đó cài đặt vào máy và nhập code vào là xong thôi hả các bạn? Mình đang tính lấy TweakPeaks 1.30. Cảm ơn nhiều!!!!

thanhnhut87

Cho mình hỏi thêm chút, cứ lấy bản dùng thử về rồi mua code từ chủ cửa hàng, sau đó cài đặt vào máy và nhập code vào là xong thôi hả các bạn? Mình đang tính lấy TweakPeaks 1.30. Cảm ơn nhiều!!!!
TweakPeaks 1.30 có code xài full rồi mà bạn

Son_Nguyen

50.000 thì có code full, bạn ko bỏ 50.000 mà có code full xài quá 2 tháng thì tớ biếu bạn 100.000 luôn!b-)

đúng rồi đấy bạn, hôm qua mình vừa bỏ 50k ra để mua cái pm này, được khuyến mại thêm 1 pm nữa. Tất cả đều là KXX xịn có hỗ trợ kỹ thuật trong 2 năm luôn.

hoanghai1992

chán qué, lúc mình mua thì hok khuyến mại, mua đc mấy pm rồi mới bắt đầu, đau quá :((

Son_Nguyen

chán qué, lúc mình mua thì hok khuyến mại, mua đc mấy pm rồi mới bắt đầu, đau quá :((

Có sao đâu bạn, chương trình khuyến mại đấy chỉ có 3 ngày thôi mà. Thông báo thêm 1 tin cho các bạn: hôm qua mình gọi điện hỏi Hoàng Sơn định đăng ký thêm 1 số pm thì Hoàng Sơn nói là từ giờ đến 25/8 sẽ tạm ngừng giao dịch để chuyển địa điểm ra HN, chắc là sau ngày 25/8 sẽ làm việc tiếp. Chán quá, đang định đăng ký thêm Primetech Contacts, mà Hoàng Sơn nói là cái đó phải ít nhất 1 tuần mới có key!!!!:D