• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nHomeCalendar v1.0 s60v5^3AnnaBelle - Gói Widget lịch với 4 màu sắc tùy chọn

Dragon459

Manager
nHomeCalendar v1.0 s60v5^3AnnaBelle
Widget lịch với 4 màu sắc tùy chọn

Ứng dụng là dạng widget lịch được mod thành 3 màu khác nhau.
Khi chạm vào những widget này từ HS các bạn sẽ được di chuyển sang phần lịch mặc định của máy thay vì mở ra ứng dụng. Đây là 1 cải tiến rất hay. Nếu như bạn nào có xài các widget dạng wgz thì sẽ nhận ra điiều đổi mới
Trong gói ứng dụng tải về có 3 file cài tương ứng với 3 màu như trong hình. và hoàn toàn có thể cài song song và sử dụng cùng 1 lúc nếu muốn :p

Hình ảnh phần mềm
65fb9e1403467bfae2362b10f95ca06c_49326981.superscreenshot00061.jpg

Link download
nHomeCalendar v1.0 s60v5^3AnnaBelle

Cập nhật thêm phiên bản màu đỏ cho anh em
:D
Link download

nHomeCalendar redl

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Ngoài lề tý:p icon này bác làm nhìn nó bùi nhùi mình ko đoán đc ý tưởg bác muốn mô phỏng:D

Dragon459

Manager
Ngoài lề tý:p icon này bác làm nhìn nó bùi nhùi mình ko đoán đc ý tưởg bác muốn mô phỏng:D

Chết dở. thế là coi như đi tong cái theme. =))
Nó là dạng icon giấy rách đấy ạ. Icon bị tờ giấy che bên trên. Nhưng nó đục lỗ trên giấy để nhìn ra ngoài. :ar!

duylinh27884

Moderator
Nó là dạng icon giấy rách đấy ạ. Icon bị tờ giấy che bên trên. Nhưng nó đục lỗ trên giấy để nhìn ra ngoài. :ar!

Vậy mà nhìn tới nhìn lui hoài ko ra:))

Radium

Moderator

hì hì. e thì nhìn 5 phút mới ra hình giấy rách đó a. e nghĩ nếu cho thêm màu xám vào cái phần gần icon thì nó có chiều sâu và nhìn sẽ thật hơn :D

Dragon459

Manager
hì hì. e thì nhìn 5 phút mới ra hình giấy rách đó a. e nghĩ nếu cho thêm màu xám vào cái phần gần icon thì nó có chiều sâu và nhìn sẽ thật hơn :D
Ảnh chụp với độ phân giải thấp thì k nổi đâu.

Ntv_79

hi, nhìn icon khá ấn tượng, cái đó thiết kế với hình nền là trang giấy ô ly nữa chẳng hạn sẽ nhìn ra ngay và rất đẹp!