• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG AI ĐÃ PHẢI CHẠY LẠI FW VÀO ĐÂY ĐIỂ DANH NÀO

datvietdatviet

Chào anh em PDAVIET . Mình luôn băn khoăn rằng trong PV mình có bao nhiêu ae phải chạy lại FW do vọc soft... Vì thế mình xin lập topic này ae cùng điểm danh xem có bao nhiu ae phải chạy lại FW :D . Mình xin điểm danh đầu tiên
Lần 1 :
khá lâu oy khôg nhớ nưả trừng 3 tháng mình hay tháo thẻ nên thiết ngĩ cài luôn fonts trong máy thế là định mệnh của em N78 đã tới , sau khi cà fonts xong tắt máy khởi động lại bật khôg lên nữa tháo thẻ ra kũng không an thua gì => fải đi chạy lại FW :(( mất 150k hix
Lần 2 :
mới hôm qua thôi , sang symbianvn.net xem topic cài effects làm theo hứơng dẫn của chủ topic " cài RPD và effects all seri " => tắt máy khởi động lại thì cũng như trên. Tháo thẻ ra cũng như trên lun => Phải đi chạy lại FW nhưng lần này đi xa hơn đi 70km về 70km = 140km mất 50k chạy FW 50k đi xe = 100k :((
ae nào như mình thì vô đây điểm danh cái nha :D

JongZiZi

Mình đã có tham khảo vấn đề này để mở 1 topic tư vấn mọi kỹ thuật về Mobile tất cả các HĐH.

Vì khu này tự do thoải mái ko sợ bị xóa bài.

Mà khu kỹ thuật hầu như cũng có.

Nên vào đây chỉ để điểm danh thì .... giống spam wá. :))

Cleonardo

Mình chưa khi nào chạy fw hết , sao bạn ở xa dữ đi mấy chục cây số mới có chỗ chạy fw ah? lap top , pc đâu roài?