• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những kỷ niệm thời học sinh - sinh viên

NgocHoan

Những kỷ niệm thời học sinh - sinh viên

Ai cũng có 1 thời áo trắng, do đó cũng sẽ có những kỷ niệm vui, kỷ niệm buồn. Ai có kỷ niệm j đáng nhớ vào chia sẽ nào

Thân mời tất cả ACE có những kỷ niệm nào đáng nhớ thì cùng nhau "khắc " vào đây nhé , khuyến khích cho ACE nào có nhiều kỷ niêm \-/

NgocHoan

Chủ topic mở đầu luôn :

Thời học lớp 10 thích con bé trong lớp , tối nằm mơ thấy nó đang hẹn hò với mình, thức giấc thì thấy hơi buồn vì ko đc như mơ.

Sáng hôm sau đi học, quyết định bày tỏ tâm sự cùng nhỏ. Ác là đợi wai ko thấy nhỏ vào lớp, thường ngày nhỏ vào sớm lắm nhưng hok bít sao hum nay lại vậy. 1 canh , 2 canh lại 3 canh...Cúi cùng nhỏ cũng vào, kaka thấy mặt nhỏ hậm hực ,bực bội vô cùng, hỏi ra nhỏ bị tông xe bị rách áo dài phải về nhà thay áo.

Hồi nhỏ ngu bà cố luôn, trong lúc ngta đang như thế mà nói năng gì, thế mà mình cũng lôi nhỏ ra nói co chiện muốn nói, mà mình lại nói như thường ngày mới ác xưng mày tao với nhỏ:"eh Nh... , tao thích mày thịt ,mày làm bạn gái tao nha"

Kết quả: thì các bác cũng bít ùi đó, ôm nhục mang nhục đ vào lớp. Kaka xem đó như là kỉ niệm đẹp ,vụng về, ngu ngốc của đời học sinh.

Vẫn còn nhiều đợi ACE rum mình cùng share cho nhau nhé !

DreamLand

Thời em là học sinh em còn bị "đá" như cơm bữa, giờ là sinh viên nên đỡ rồi. =]]

HuyChung

Ngày xưa đi học toàn bỏ giờ đi chơi game ...!!! hơ hơ phí quá??????????? giờ nghĩ lại thấy bùn :(

Cleonardo

Hùi trước zongzizi cũng đã lập topic này rùi thì phải ???hi , mà nhắc lại cái thời này là dzui thôi , mình thì bỏ mất 1 cô bạn xinh xắn đáng iu biết bao...2 đứa gắn bó lúc học lớp 7 lận...nhưng chỉ đc 3 năm mấy thui...hihixx!

NgocHoan

ACE của ngôi nhà PDAAVIET đâu cả rùi vào mà khắc những kỷ niệm vào đây đi chứ nhỉ , còn thẹn ah ...oải thiệt đó =D>

NokuaN70

Well-Known Member
Kể ra thì số NokuaN70 này cũng lớn, hút chết 2 cú.
Cú thứ nhất học lớp 7, nghỉ học đi tắm sông với mấy đại ca, đã biết bơi đâu, thấy mấy đại ca bơi ra xa xa nước chỉ tới ngực, Tuyệt vời...leo lên cầu, nhảy cái tõm xuống, uống no cả bụng nước. May phước ông bà ông vãi, nhảy gần một đại ca, đại ca đó thấy tui nhảy xuống mà không thấy trồi lên, mới lặn xuống lôi đầu lên. Hú dzía mém chít lần 1.
Lần 2 thì còn dzui hơn nữa, đi học chơi nguyên cái túi dết đựng mặt nạ của Mỹ, khoác trên vai tui đâu có chịu, không ngầu, không ngầu tí nào. Mặc quần Jean, chơi cái túi dết ngang lưng quần cho nó shock. Qua đò ngang ra dc giữa sông, làm cái tõm... Mẹ ơi, vừa cái quần Jean ngấm nước nặng pà cố, thêm cái túi ngay lưng quần vô nước nặng như cục tạ, thế là hết, đời ta kể như xong, cũng còn may trên đò hôm đó còn mấy chiến hữu, mạnh thằng nào thằng nấy nó nhảy theo bõm bõm, không thì chắc giờ này không biết đã qua bao nhiêu cái giỗ rồi.
Bố khỉ mấy cái thằng ma đó, lúc đáp xuống sông, tui có kêu la deck gì đâu, mà lúc lên bờ rồi bọn nó xuyên tạc đủ thứ nào là Honey cứu anh, N...ơi cứu anh. Rớt xuống chìm lỉm mở miệng deck thế nào dc mà cứu với chả cứu. Đúng là bọn cơ hội. Hè hè hè cũng còn gỡ gạc dc là em iu nghe tui suýt theo ông bà, em sợ quá chời lun, thiếu điều chưa ôm hun tui thôi :D:D:D.
Còn nhiều kỷ niệm nữa, thuộc thể loại Romance cũng có mà Violent cũng có, cái nào nghĩ lại cũng dzui. Online bằng ĐT gởi bài mệt quá...Để hôm nào rảnh rảnh kể típ cho nghe.