• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nice Alarm v1.0-Đồng hồ Báo thức hay với nhiều chức năng

phuonxinh

Nice Alarm có giao diện khá đẹp , tích hợp đặt hẹn giờ báo thức theo nhiều dạng thức, dễ sử dụng.Tuy ứng dụng có phần "đăng kí " nhưng các bạn đừng lo lắng , nó cho dùng thử mãi mãi đó

download: http://vietup.com/file.php?id=596

Posted via Mobile Device

Đã kiểm tra!Linkdown trên bị lỗi,không tồn tại nữa nhờ chủ Topic up lại dùm Link khác nhé!!!

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

Phần mềm này mình cũng rất thích. Hồi trước mình đã giới thiệu bản 1.6 nhưng đó là bản Trial ko kiếm đc Full.Đây chắc là bản Full đó vì mình nhớ là có bản 1.5 cr4ked rồì mà.
Bên V3 đã có tới bản 1.7 và đã đc Cr4ck vậy mà V2...

hoilamgi88

Nice Alarm có giao diện khá đẹp , tích hợp đặt hẹn giờ báo thức theo nhiều dạng thức, dễ sử dụng.Tuy ứng dụng có phần "đăng kí " nhưng các bạn đừng lo lắng , nó cho dùng thử mãi mãi đó

download: http://vietup.com/file.php?id=596

Posted via Mobile Device

link die rồi bác ơi.cho lại đi.ở dạng 4share thì hay nhất.thank

saodoingoi142

Moderator
link die rồi bác ơi.cho lại đi.ở dạng 4share thì hay nhất.thank

Đã kiểm tra giúp bạn!Do thời gian bài viết post đã lâu nên Linkdown đang bị lỗi,không tồn tại.
Mình đã Gửi tin nhắn đến chủ Topic nhờ up lại Link khác rồi!Các bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại sau nhé!!!;;)

hoilamgi88

bác ơi.nếu bác có thì giúp đở anh em up lại file nicealarm 1.0 đó với.em rất thich nicealarm 1.6 nhưng không có free.thank bác trươc nha.