• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nickname và sự tích ra đời :)

Cleonardo

Chắc chắn có nhìu cái nick cũng mang 1 ý nghĩa riêng của nó ,có thể như là 1 kỷ niệm để nhắc tên 1 ai đó hay người ấy của bạn? có thể đơn giản chỉ là cái nick thôi...nhưng rồi bạn cũng sẽ nghĩ đến nó và nào ta cùng khám phá...!!! ^ ^

Cleonardo

Mình rất thích diễn viên leonardo dicaprio trong phim titanic ( nghe đồn sắp ra phim 3d ) nên mình lập nick này , đầu tiên là cleonardo2 sau này xin bỏ số 2 vì thấy hơi chuối, sử dụng đã đc 2 năm .Có người hỏi bên diễn đàn nào cũng thấy nick mình ....ờ thì đó chính là mình..hihi :)) thấy đọc cái tên cũng dzuidzui ....nhưng cũng từg 1 lần bị ban ở 1 forum..keke. Chúc mọi người vui vẻ !!!

HuyChung

Tên nick của mình HuyChung đơn giản chỉ là : đó là tên gọi thật của mình ...vậy thui!!!!!!!!!:-??

boy_online01

Mở hàng topic của bác! :D
Còn nick của em thì cũng chẳng có gì đặc biệt. Em thì thích nấm lùn Mario (hồi nhỏ mê tít trò này) nên lúc đầu định đặt là Boy_mario, nhưng nghĩ lại thấy cái nick giống trẻ con quá :D. Thế là em đổi thành boy_online nhưng lại có bác nào dùng trước rồi, nên em cho thêm số 01 vào, nghĩa là Number one, vô đối đó bác :D
Với lại ý định ban đầu của em là làm một cái nick để tải mấy cái file đính kèm thôi, chứ có biết quái gì về công nghệ đâu mà vào đây. Nhưng sau khi thi đỗ đại hoc em được bố mua cho con X6 nên mới bắt đầu tìm hiểu về OS s60v5, dần dần biết cách làm themes, signed soft,... Giờ đây đã là thành viên cấp 3 rồi. Cuối cùng thì đâm ra nghiện Pdaviet.net lúc nào ko biết, bây giờ ngày nào cũng vào forum mình ít nhất một lần :D

Cleonardo

Tên nick của mình HuyChung đơn giản chỉ là : đó là tên gọi thật của mình ...vậy thui!!!!!!!!!:-??
Biết đâu mai mốt lại đổi tên HUYCHUNG_tên người ấy :p

Mở hàng topic của bác! :D
Còn nick của em thì cũng chẳng có gì đặc biệt. Em thì thích nấm lùn Mario (hồi nhỏ mê tít trò này) nên lúc đầu định đặt là Boy_mario, nhưng nghĩ lại thấy cái nick giống trẻ con quá :D. Thế là em đổi thành boy_online nhưng lại có bác nào dùng...........n :D
Vậy hả, Mình tới giờ mà chưa biết cách làm theme nữa nè , hi...chắc bây giờ ngày nào cũng chơi mario nhỉ=D>

Cleonardo

Topic ko hot thi tự trôi chứ đâu cứng nhắk như khu kĩ thuật...haiz ko nói rõ nguồn gốc tên Duray duan là j ah?