• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIKI ROM WM6.1 V04 - Build 20226.1.3.0

PhamQuang

Manager
ROM 1.35.08.04 CHO HTC NIKI

= CE OS 5.2.20226 Build 20226.1.3.0 =

ROM WM6.1, tiếp theo các phiên bản của SM Tom_codon, dành cho HTC NIKI, dựa trên cơ sở:

CE OS 5.2.20226 Build 20226.1.3.0

Được port XIP và SYS từ WM6.1 của Sony Xperia X1.

ROM được hoàn thành với sự hợp tác của Tom_codon.

Đặc điểm chính:
- Giao diện gần gũi Diamnond, với 2 màu chủ đạo trắng và đen
- Sử dụng các ứng dụng Diamond được các đồng nghiệp trên WiKi phát triển.

========================================================================

LINK TẢI ROM V04

Mã:
http://rapidshare.com/files/127764584/TD_1.35.08.04_B20226.7z

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Chú Quang thật là bền bỉ và tốc độ, một lúc mà chú xuất xưởng bao nhiêu bản ROM Build mới cho các dòng mà lại đẹp nữa.

vuanhthang

Chào cả nhà,
Mình có con touch dual, màn hình cảm ứng không hoạt động. Mình HR máy để định unlockCid và up Rom mới nhưng sau khi HR máy yêu cầu bấm vào màn hình để configure lại máy. Bấm kiểu gì màn hình cũng cứ trơ trơ ra, giờ không biết phải làm sao?
Mọi người ai biết giúp mình với.

trời ơi, pass để unzip là gì vậy?Mình thử 'giải nén' nhưng ko được?

anhtuhntl

Chào cả nhà,
Mình có con touch dual, màn hình cảm ứng không hoạt động. Mình HR máy để định unlockCid và up Rom mới nhưng sau khi HR máy yêu cầu bấm vào màn hình để configure lại máy. Bấm kiểu gì màn hình cũng cứ trơ trơ ra, giờ không biết phải làm sao?
Mọi người ai biết giúp mình với.

trời ơi, pass để unzip là gì vậy?Mình thử 'giải nén' nhưng ko được?
Pass. giải nén: PhamQuang

willy792003

hi pham quang. thanks for this rom. i think it's more stable than tom's rom.

do you have plan to build another rom for niki based on the new OS? thanks.

AnhPheCT

Xin hỏi HTC Touch Dual chưa có Rom giao diện TouchFlo Manilla? Mình tìm hoài ko thấy link!! Bác ơi!! Cho Em xin link với!!!!! Cảm ơn!!!!

bigcat

Em mới mua một em HTC Touch Dual (16 keys), em thấy trong Device information như sau:
Rom version: 2.12.871.2
ROM date: 09/22/08
Radio vesion: 1.65.29.22
Protocol version: 25.100.40.08W

Các thông số đều cao hơn bản ROM của anh PhamQuang nhưng mà em nhìn cái giao diện của anh đẹp quá, không biết có các nào up thay cái giao diện cũ của nó đi không các anh??? Giúp em với!

bigcat

Chết em rồi! Down Rom về của anh PhamQuang giờ mất mie camera ??? Kíu em với!!!!:-?:-?

bigcat

Diss còn không gọi điện được! mất luôn cả hai loa! Bó tay! Dek hiểu bây giờ con điện thoại của em gọi là gì nữa!!!!

loclua

Mọi thứ hoạt động tốt mà bạn, cám ơn Bác Quang đã cho bản Rom rất đẹp nhưng sao lâu quá không thấy Bác up cho bản Rom mới nào nhỉ !!!:((

thanhlong91978

mình muốn hỏi về phần mềm !

máy của mình là htc touch dual, mình không biết có thể sử dụng được những phần mềm nào? giúp mình với. cám ơn rất nhiều..

gacon1000

máy của mình là htc touch dual, mình không biết có thể sử dụng được những phần mềm nào? giúp mình với. cám ơn rất nhiều..

Bạn hỏi sai topic rồi, có lẽ là thành viên mới :D Máy bạn có thể hầu như tất cả các phần mềm của wm (vì màn hình touch dual là QVGA nên nhớ kiểm tra phần mềm nào dành cho QVGA nha bạn) vô đây để tìm phần mềm cho mình nhé.
Lần sau chú ý quan sát, rồi đặt câu hỏi nhe bạn. :))

tatthanh_it

Em đang tổng hợp ROM đang cần quá.Bác Quang hay bác nào coá thì up lại hộ em cái nhá ^^!.Cám ơn truớc :)

casaud

may cua minh cung giong nhu ban vuanhthang! hix! chang biet sao vay! anh em trong dien dan ung cuu giup !!!

Chỉnh sửa cuối:

HungTT8

Hix hnay mới mò vào chỗ này. Các bác làm ơn làm phước up lại cho em cái bản ROM này dc ko?
Các bản ROM khác e chạy bèo quá.
Thanks các bác.