• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz 3.00 phiên bản cập nhật

kakalot29307

phần mềm chat rất quen thuộc và được nhiều người ưa dùng
không cần phải giới thiệu gì thêm nữa nhé
download về chát thôi nào : http://www.mediafire.com/?y1fi70n718dr319
À mà bác nào việt hóa nó đi chứ hồi này em bận quá

Chỉnh sửa cuối:

kakalot29307

Hoan hô bác dreamland Thật là cực nhọc cho bác dreamland quá .Nhờ có những người như bác mà các anh em có những pm hữu ích . Thật tình em rất biết ơn các bác

DreamLand

Hoan hô bác dreamland Thật là cực nhọc cho bác dreamland quá .Nhờ có những người như bác mà các anh em có những pm hữu ích . Thật tình em rất biết ơn các bác

Hic bạn nói quá rùi, mình vừa Việt hóa xong rùi đó.
Còn nhìu anh em cực nhọc hơn mình nhìu nên mình ko dám nhận nhé :D

gily4ever

phần mềm này siêu tốn tiền!Mình đã thử dùng rồi nên mình trung thành với Ola và Vitalk thôi.hix

kakalot29307

phần mềm này siêu tốn tiền!Mình đã thử dùng rồi nên mình trung thành với Ola và Vitalk thôi.hix

ác thế ? làm gì mà tốn tiền ? chat cả mấy tiêng tốn có 1000 đồng thôi , mình dùng chỉ thấy tốn .......................pin thì có:D

bogia05

Có pác nào việt hóa cái nimbuzz
này chưa vậy ? Nếu có up lên cho mọi người cùng thưởng thức !

bogia05

Link bị hỏng rồi không down về
được pác DreamLand ơi ! Pác sửa lại link down lại dùm ! Mình down về bằng mobile kg được!
4share giờ đây mobile vào chỉ ngó kg down được ! Còn mediafire vào cũng ngó luôn ! Pác sửa giúp dùm mình cái link! Thank pác nhiều !

bogia05

Pác nào up lên dùm mình cái nimbuzz 3.0 dùng cho N70 ấy ! Cái link mediafire mình tải về bằng opera được mà không giải
nén zip ra được! Down về máy 2 lần rồi mà cũng vậy mình vào x-plore nhấn vào nimbuzz là bị đá văng ra ! Thật đau quá ! Pác nào giúp mình link file sis nhé! Thanks nhiều

samuraj_78

Tớ cũng down nimbuzz 3.0 về được từ mediafire mà cũng không giải nén zip ra được bác nào up dùm tớ cái nimbuzz 3. 0 file sis đi ! Tớ đang cần gấp ,tớ dùng N72 ! Thank

saodoingoi142

Moderator
Tớ cũng down nimbuzz 3.0 về được từ mediafire mà cũng không giải nén zip ra được bác nào up dùm tớ cái nimbuzz 3. 0 file sis đi ! Tớ đang cần gấp ,tớ dùng N72 ! Thank

Đã có bản Việt hóa phần mềm này rồi bạn nè!Xin mời bạn hãy qua Topic này để tham khảo thêm nhé!!!;;)