• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NimbuzzV2.10 VH for 6680-6681(updata)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Tiếc quá!Với một phần mềm ứng dụng Chat khá hay và tiện ích như vậy mà ko có bản nào cho thằng "chiếc lá 76" nhỉ?!

Whinny

Posted via Mobile Device Tiếc quá!Với một phần mềm ứng dụng Chat khá hay và tiện ích như vậy mà ko có bản nào cho thằng "chiếc lá 76" nhỉ?!
Có đầy đủ các bản dành cho v1-v2 rồi mà bạn. 76 kủa bác thuộc v2 vậy bạn chỉ việc down bản dành cho v2 về cài. Trên dd có đó bạn, seach đi nhé.
Chúc bạn thành công!
Posted via Mobile Device

DreamLand

Mấy hôm bận quá hok fix được ! Hum nay ngồi làm bên điện thoại thì ngủ quên mất @@
DreamLand fix xong bản 7610 rùi !
6680 cũng vậy . Anh em thông cảm nhé! Do mấy hôm gia đình có chiện nên cứ để bản bị lỗi nó nằm mãi trên PV @@
Xong xuôi mình sẽ up lại !

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ôi chao!Thế thì hay quá!Mong sớm đc thấy bản Fix hoàn chỉnh của Pro DreamLand cho anh em dùng "chiếc lá 76" giống như mình!!!Cố gắng thu xếp công việc và gia đình ổn thỏa rồi UP lên sớm nghe Pro DreamLand!!!.

vulongdhnt

tôi cũng đang chờ bản fix của dream.chứ bjo chạy slick vẫn thấy ngon hơn.:)