• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nine Inch Nails Revenge 1.0.1 iPhone iPod Touch

azerty250776

Gameplay trong Nine Inch Nails Revenge là giống như trò chơi đầu tiên-đó là một trò chơi phù hợp với nhịp điệu-cắt từ cùng một vải như Guitar Hero. Bạn phải vòi phía dưới màn hình trong thời gian với Descending đen bong bóng. Làm như vậy, và bạn sẽ amass điểm. String đủ với nhau trong một hàng, và bạn sẽ kiếm được multipliers sẽ tăng điểm số của bạn. Một "Revenge" chế độ cũng có thể được kích hoạt tạm thời có giá trị gấp đôi điểm của bạn miễn là bạn có thể tiếp tục chuỗi ghi chú lại với nhau thành công. Trò chơi cũng sẽ hiển thị mũi tên, một tính năng tuỳ chọn, bạn có thể tắt nhưng với nó về, bạn đôi khi có phải lắc của bạn iPhone hay iPod touch lên và xuống, hoặc sang bên trái và bên phải, một lần nữa, trong thời gian với những gì đang xảy ra trên màn hình.

dl:
Mã:
http://rapidshare.com/files/235542322/nirevgy.zip

Medkid

hự, sao mà nhiều người khoái trình dịch tự động quá, đọc chả hiểu gì cả

vskiet

bác này đi đâu cũng post bài kiểu này hết. đề nghị nhắc nhở đi

Germaniteen

các bạn thông cảm, bác này ở tận Bỉ, vì lý do bàn phím không thể gõ tiếng Việt nên bác dùng trình dịch tự động đó mà! ;)