• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi anh em ở Tây Nguyên vào điểm danh!

thaitumobile

vay la bac xuan truong ko o buon me nhi.tiec qua chac a em o day phai tu off thui....thu loi cho e ko phai xi pam dau.e dang dung pda o emi cafe buon me thuot chac cung co nhieu mem trong day biet quan do nhi

Thoai_DakMil

Super V.I.P
vay la bac xuan truong ko o buon me nhi.tiec qua chac a em o day phai tu off thui....thu loi cho e ko phai xi pam dau.e dang dung pda o emi cafe buon me thuot chac cung co nhieu mem trong day biet quan do nhi
Dùng PDA thì cũng phải gõ TV có dấu chứ bạn , tham gia PDAVIET từ 19/09 mà vẩn chưa có bài viết nào cơ àh . Mình ở Dakmil đây xem BMT có nhiều men không bưa nào off cái cho vui

vananhvokt

tình hình là im ắng quá đi mất ..anh xuân trường đâu rùi ...lên tiếng một phát . thêm vài cái nhắn tin anh em mình họp mặt pát đi anh ui ..........hú

Vietvnn

Super V.I.P
tình hình là im ắng quá đi mất ..anh xuân trường đâu rùi ...lên tiếng một phát . thêm vài cái nhắn tin anh em mình họp mặt pát đi anh ui ..........hú

Nghe nói SM Xuân Trường lên K/h hòi mà có ai đi đâu. a,e nhiệt tình lên chứ:D

XuanTruong

Super V.I.P
Đã hai lần hô hào rủ Anh Em đi Offline thì cả hai lần đều ngồi CHÓC NGÓC một Mình TỰ Offline rồi Bạn ơi!:)):)):))

Vietvnn

Super V.I.P
Đề nghị a Thắng khấy động phong trào tại khu vực Quy Nhơn - Bình Định, cho nó bằng anh bằng em, em sẽ cố gắng thu xếp vào trong thời gian sớm nhất để tham gia cùng anh em

XuanTruong

Super V.I.P
Đề nghị a Thắng khấy động phong trào tại khu vực Quy Nhơn - Bình Định, cho nó bằng anh bằng em, em sẽ cố gắng thu xếp vào trong thời gian sớm nhất để tham gia cùng anh em

Ái chà! Chú Em máu thía!:))=D>

MrZero01

Không rành về điện thoạii lắm,đi off thấy vui,giao lưu là chính.Cho em một phiếu
Em sống ở :ai yêu nhau về BMT hì hà hì hà hì hục
Trần Tuấn Anh
0983544849
:D

kenzzi

tôi thấy mem Khu vực ĐL-ĐN cũng vote khá đông rồi đấy pác Thoại à ( mười mấy mem rồi đấy ),pác ngâm kíu sắp xếp thời gian và thông báo để anh em tở chức Ọp lần 2 cho nó hoành tá tràng tí nào...

cu_giong

Hahaha,e cũng ở DAK LAk đây,sau thời gian ôn thi cắt liên lạc bây giờ mới lên được,e thấy DAK LAK cũng khá là đông rồi đấy.tập trung off ở DAK lAK là hay nhất rồi,1 tháng off 1 lần thì mình se có điều kiên qua thăm vùng đất của bac XUanTruong,bác có sẵn sàng đón tiếp thì chúng e mới dám sang.^^
TÊn:Vũ Đức ANh
SDt:0988.522544
bác Thoại ơi,hình như sắp đến off lần nữa rồi hay sao ấy nhỉ.hihi