• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

bxkjss12

Member
Ai có Clip Như vậy nhé và Quên của Khắc việt ko ?????? Cho mih xin vs..... Mih dow clip đó trên zing, nhưng k convert đc về mp4 chuẩn của 5800 ... Thanks !

kao_cuong

Bạn nào có bản đẹp của clip Hồ Ngọc Hà biểu diễn tại Hoa Hậu Vn2010 không cho mình xin với TT_TT Youtube toàn clip chất lượng kém, hic híc. Bài đó là bài " tình cho anh" remix. Phần biểu diễn ý quá đỉnh ý TT_TT Mình cám ơn trc nhé.

Cho mìn hỏi sao cái xilisoft của mình nó ko có độ phân giải 640x360 của 5800 nhỉ! Mình dùng bản ultimate

Chỉnh sửa cuối:

ducthanh2603

bac up link j ma doi xong rùi nó báo lỗi zậy?mediafire di

hix.megashare mà.tui vẫn down bình thường mà

sheva079

- AI CÓ BÀI : LÀ CON GÁI THẬT TUYỆT của KHỞI MY không??? cho mình xin với...thanks!!!
SAO MÌNH DOWN TRÊN YOUTUBE VỀ FILE .FLV, MÌNH CONVET LẠI BẰNG TOTAL CONVERTER MÀ HEM COI ĐƯỢC GÌ HẾT...AI CHỈ MÌNH CONVET VỚI...HJC.. THÍCH XEM VIDEO CHẤT LƯỢNG MÀ HEM BIẾT CONVET..:((..thanks all ~!~

Chỉnh sửa cuối: