• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 going to madding!!!

m0nk3y86

úi mấy cái ông này đang nói về cái dt thì cứ vợ vợ con con. các ông tưởng lấy vợ sướng lắm đấy hả.mua gông buộc vào người chứ ick jie`
còn trường hợp như trên cứ fomat lại máy, nếu ko được thì flast lại máy,ko đc nũa thì mang ra care,care mà chịu nữa thì.........thôi ta mang bán chịu lỗ 1 chút rùi mua em khác sai cho đã vậy.thế là tốt nhất rùi:))
Có ai bảo lấy vợ sướng đâu, nhg mua máy mà có lỗi cũg như lấy fải vợ ko tốt đó thui, hix!
Nói vợ ko đc thì fải ra tay dạy vợ, dạy ko đc thì mang trả về địa fương, địa fương cũg pó tay thì...cho đi bước nữa lun (chuẩn như vs đt, ko cần chỉnh đâu =)) )

marquis

Sao kém thế, nếu sợ thì thà cứ dùng 1110i cho lành, mua 5800 chỉ để ngắm thui hả :-? Cái j cũng có já của nó, như kỉu sợ lấy fải con vợ ko hợp vs mình nên cứ rình đến già chưa lấy đc, hoặc để đứa khác cướp mất =))

giữa việc xài 5800 và đập đá , với việc xài xài 2 fw của 5800 hơi bị khác nhau nhé bác , so sánh thế sao đặng >:)

onlysang2004

Hà hà... điện thoại lỗi thì còn có thể update fw mới, update hoài mà cũng không hết lỗi thì đành sống chung với nó, chịu không nổi nữa thì đành chia tay tìm em khác.
Không biết lấy vợ có giống như thế không nhể :-?

Sao các bác có vẻ sung sướng thế nhỉ ! Tui để dành tiền woaiii mới mua được con này đê làm "của", ai ngờ lại gặp một mớ bug tức điên người, cứ lâu lâu nó lại Memory full, System error... phải khởi động lại máy. Chẳng hiểu thằng Nokia làm ăn kiểu gì, cái thì bị, cái thì ko ! :O

boyconzin

Sao bạn không hỏi thằng cung cấp dịch vụ viễn thông của bạn xem? Vina,Mobi,Viettel? Ngoài ra có cài phần mềm chặn cuộc gọi gì không? Tôi thử cài phần mềm chặn 1 lần, thấy lỗi từa lừa, bực quá xóa luôn :)

m0nk3y86

Sao bạn không hỏi thằng cung cấp dịch vụ viễn thông của bạn xem? Vina,Mobi,Viettel? Ngoài ra có cài phần mềm chặn cuộc gọi gì không? Tôi thử cài phần mềm chặn 1 lần, thấy lỗi từa lừa, bực quá xóa luôn :)
Vấn đề của ng ta ko lquan gì đến nhà cung cấp mạng, haiz. Có rất n pm chặn cuộc, mọi người dùng có ai kêu ca j đâu.