• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 RM-356 V52.0.101.502.02 cracked

Status
Không mở trả lời sau này.

lanngoccuaanh

Mình vừa mới jaf bản này xong, thấy hay và ổn nên chia sẽ với các bạn, đây là bản FW mới nhất của 5800.
Bản này đã hack phone hoàn toàn có thể cài mọi thứ nếu bạn muốn
Ram khi khởi động là 58MB, trung bình khi sử dụng là 45MB
Jaf thử và cảm nhận nhé các bạn:;;);;);;);;)
(Lưu ý với các bạn: sau khi jaf bản này thì không thể quay về FW ban đầu đc nhé)

LINK DOWNLOAD :(http://duybinh24.blogspot.com/)

New RM-356 V52.0.101.502 CORE by binh24
http://adf.ly/sSP6
RM-356_52.0.101_prd.rofs2 Original by binh24

http://adf.ly/sSPc
pass: binh24

Mình chỉ mong trong diễn đàn có cao thủ nào làm bản cook cho bản này thì tuyệt vời!!nhanh lên nhé các bạn.

(đọc thấy hay thì click thank hãy luôn là người lịch sự nhé các bạn)

lưu ý bạn nên có hình ảnh và chi tiết về bản cập nhật này thay đổi những gì........ lưu ý các bạn đang dùng v52.07 là bản này kô gì nổi trội, nó vốn chỉ vá lổi nhỏ cho ngôn ngữ cùa italy, chứ không phải phiên bản nâng cấp thật sự

Last edited by a moderator:

mai_tien_dat_251

Lâu lắm rồi kô lên mạng, có gì mới kô các bác!?? Máy của em mới lấy từ Nokia Care về, mang đi bảo hành vì cái tội màn hình xọc ngang dọc. Theo các bác em có lên JAF tiếp kô ạ? Máy của em còn có 1 tháng bảo hành nữa thôi. Híc

love4

Lâu lắm rồi kô lên mạng, có gì mới kô các bác!?? Máy của em mới lấy từ Nokia Care về, mang đi bảo hành vì cái tội màn hình xọc ngang dọc. Theo các bác em có lên JAF tiếp kô ạ? Máy của em còn có 1 tháng bảo hành nữa thôi. Híc

^^.ko jaf thì vào box FW việt này khso chịu lắm.vài ngày phải thử 1 bản để còn cảm nhận chứ

thanhhaifire

bản này bên binh24 còn rất sơ sài, còn rất nhiều ngôn ngữ Pháp, Ý, Đức... phải xóa bớt ngôn ngữ nè, và chưa mod gì cả phải mod lại nè, và đã thử rồi thì khỏi về v52.0.007 lun nhé

kitafung

bản này bên binh24 còn rất sơ sài, còn rất nhiều ngôn ngữ Pháp, Ý, Đức... phải xóa bớt ngôn ngữ nè, và chưa mod gì cả phải mod lại nè, và đã thử rồi thì khỏi về v52.0.007 lun nhé

Mai mình up bản Eng - Viet thui nhé, đã làm xỏng rồi nhưng phải về nên chưa kịp up. Mai bác thử bản của mình nhé.

binh24

@lanngoccuaanh
Vui lòng để như link gốc bên blog nhé bạn !
Binh24

thanhluan_phuyen

Ram trung bình cũng 45mb thì cũng như v52.0.007 thui.Bản này nếu dùng thì sẽ không quay về v52.0.007 được đâu đó nha anh em,hãy cẩn thận trước khi liều đó=))=))=))=))=))=))

@lanngoccuaanh
Binh24

Bác Bình thông cảm cho lanngoccuaanh nha, chắc là thành viên mới up nên hông biết mà.hjhj nhưng cũng có để là core và rofs2 của bác rùi mà.:))

lanngoccuaanh

up thêm hình đi hok là delete 2pic đó

heonho là j mà nói delete nic hả? muốn up hình thì nói nhẹ nhàng chút nha, muốn có hình thì jaf thử đi, định tối về up cái video lên youtube giới thiệu giùm bác binh24 mà heonho nói kiểu đó trong lòng cảm thấy ko vui nữa nên muốn xóa toppic hay nic thì cứ xóa đi, thank mọi người, vĩnh biệt chào tất cả???????????/

lanngoccuaanh

@lanngoccuaanh
Binh24

Bác binh24 thông cảm và hiểu giùm cho 2rum, bởi vì mình muốn mọi người dow dễ dàng bằng medifire khỏi dài dòng kích skip làm j giống link của bác,mình vẫn giữ nguyên pass binh24 rùi mà....người việt ta xài kiểu việt bác à. Cảm ơn bác Bình rất nhiều đã rất nhiệt tình với anh em!

bạn nào cho minh blog của bình với.

blog binh24 nè bạn: http://duybinh24.blogspot.com/

Hay ở đâu và ổn định, thêm mới những gì hả bạn?

Bản này là bản mới nhất nhé bạn. cái mới thì tốt hơn cái củ mà,menu 3x4 bạn nha!bản này ram khá ổn, giao diện nhẹ nhàng

Mình chỉ mong trong diễn đàn có cao thủ nào làm bản cook cho bản này thì tuyệt vời!!nhanh lên nhé các bạn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Jaf tiếp hay kô nhỉ?

Cứ jaf và cảm nhận đi bạn, bạn yên tâm, giờ đã ra bản mới rùi, trong diễn đàn này rất nhiều cao thủ( như thanhhaifire , thanhluan_phien...., binh24....) sẽ sớm ra những bản cook cho bạn jaf thoải mái nữa đó, cứ thử đi rùi sau này thử tiếp. mình jaf rùi. chạy thử chưa thấy lỗi nào cả, có điều ovi-mục lưu trử bạn phải cài lại nhé

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

binh24 sắp làm CFW mới cho 5800 hay lắm, symbian 3 on 5800

NẾU ĐƯỢC VẬY THÌ TUYỆT CÚ MÈO..............

heonho là j mà nói delete nic hả? muốn up hình thì nói nhẹ nhàng chút nha, muốn có hình thì jaf thử đi, định tối về up cái video lên youtube giới thiệu giùm bác binh24 mà heonho nói kiểu đó trong lòng cảm thấy ko vui nữa nên muốn xóa toppic hay nic thì cứ xóa đi, thank mọi người, vĩnh biệt chào tất cả???????????/

CÓ GÌ THÌ CŨNG BÌNH TĨNH BẠN AK`.HEONHO KHÔNG CÓ Ý GÌ ĐÂU.TẤT CẢ VÌ PDA NGÀY CÀNG VỮNG MẠNH NÀO.........HJ..HJ

lanngoccuaanh

Đây là bản đa ngôn ngữ bạn à. Bác Bình viết cho cả người nước ngoài xài nữa mà

hapro

ông bình này tinh tướng như củ khoai nướng. Cũng chỉ là mông má lại của người khác. Biết chút đã lên mặt

OverYou

Với 1 CFW gốc mà Ram khởi động 58Mb và Ram ổn định 45Mb là quá ít ròy >.< Nếu suy nghĩ 1 chút thỳ đối với 1 ng chuyên bán CFW và anh em phải donate hoặc mua, thỳ những CFW ổng share free thỳ chất lượng sản phẩm như nào thỳ anh em tự hiểu nhé! :D

Status
Không mở trả lời sau này.