• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 XM Firmware 11.0.009 V3.0

tanlap

ai biết rõ cách xem ngày sản xuất chỉ cho mọi người với nhé, đối với 5800 cái này quan trọng lắm (để xem ngày sx trước hay sau tháng 2 í mà). cách bấm *#000# chì cho biết ngày thay đổi FW thôi mà,đâu phải ngày sx máy đâu?

Kojiro

Super V.I.P
ai biết rõ cách xem ngày sản xuất chỉ cho mọi người với nhé, đối với 5800 cái này quan trọng lắm (để xem ngày sx trước hay sau tháng 2 í mà). cách bấm *#000# chì cho biết ngày thay đổi FW thôi mà,đâu phải ngày sx máy đâu?

Theo mình biết thì ko có cách bạn à :(

trantuan1207

chắc lại lo vì cái loa ngoài hả bạn ? :D
từ hồi đọc cái đó mình cũng ghê ghê, k dám bật loa to mấy, toàn nghe bằng tai :p, mình mua tháng 2 chắc nó sản xuất trc tháng 1 rồi :-ss

kennho

Mình đang dùng 5800, làm cách nào để xem ngày sản xuất bây h ? Mình dùng mã *#92702689# để xem thông tin điện thoại nhưng ko đc, vậy phải làm sao để biết đc ngày sản xuất bây h, mình đang cần cái này để xin file cer về sign máy, nhờ mọi người giúp giùm với, mới chuyển qua dùng nokia nên cũng chưa rành lắm =.='. Thanks all :)

Bạn vào trang này
Mã:
http://www.numberingplans.com/?page=analysis&sub=imeinr

Điền imei rồi bấm analyse nó sẽ check và báo ngày sản xuất ở dưới (xem hình ở chổ tô đỏ đó)

nttuananh

Đó là Quý công bố đt đó mà bro ??? Làm gì có chuyện xem đc ngày sản xuất. Gọi hỏi Nokia VN tụi nó còn ko bít chứ làm sao check đc. Khổ.

Bằng chứng = check Nokia 5800 của em. Nó hghi Q1/2008. Hem lẽ sản xuất quí 1 năm 2008. Hehehe. chắc con của em là sản xuất đầu tiên trên thề giới quá bro hen

kennho

Đó là Quý công bố đt đó mà bro ??? Làm gì có chuyện xem đc ngày sản xuất. Gọi hỏi Nokia VN tụi nó còn ko bít chứ làm sao check đc. Khổ.

Bằng chứng = check Nokia 5800 của em. Nó hghi Q1/2008. Hem lẽ sản xuất quí 1 năm 2008. Hehehe. chắc con của em là sản xuất đầu tiên trên thề giới quá bro hen

Ha ha Nokia nó biết sài tiếng Việt nên có quí hả bạn =))=))=))

vinhloc01811

Nói tóm lại là có pro nào biết cách kiểm tra không? Mình đọc hết các bài viết cuối cùng chẳng biết làm sao!!!!:|