• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E72 chính thức ra Firmware mới 081.003 Tiếng việt

dangky_hhn

Mình vừa phát hiện Nokia E72 vừa ra phiên bản phần mềm mới nhất 081.003, đặc biệt phiên bản này đã có tiếng Việt. Anh em nào có E72 úp lên bản mới này thưởng thức nhé.

Các Anh em có thể Download trọn bộ firmware Nokia E72 v081.003 Tiếng Việt tại đây hoặc trực tiếp vào Navifirm để download về

Các Anh em úp và cho ý kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối:

manhcuonghg

-bản FW này có ai dùng thử chửa? Khi gọi ĐT vẫn hiện tên và SDT chứ ? Nếu mà ko hiện tên và số ĐT thì bất tiện lắm ( Ko dám Update )

dangky_hhn

chẳng có gì mới cả. thất vọng quá.

Không hẳn như bạn nghĩ đâu. Mình thấy tốc độ trình duyệt được cải thiện đáng kể, đặc biệt việc check mail và download các file đính kèm thuận tiện hơn rất nhiều.

hdthanhtuan2009

đt mình cắm vào pc chả nhận j cả, dù đả cài pc nokia nhưng vẫn ko nhận, pó tay, lúc mua h chưa up fw lần nào, đành dùng fw cũ vậy

haingoai1004

Không hẳn như bạn nghĩ đâu. Mình thấy tốc độ trình duyệt được cải thiện đáng kể, đặc biệt việc check mail và download các file đính kèm thuận tiện hơn rất nhiều.
Chính xác, gần trưa nay mình cập nhật xong, khi download phần mềm gì về phải nói là tốc độ có cải thiện, rất nhanh.

truonglx1990

mình vừa update bằng wifi xong.. việc j phải tải về máy tính rùi hack hả bác @@. vẫn chưa check xem có j hay cả. khi call vẫn chưa thấy hiện cả tên lẫn số:(

erichuy1985

không biết các bâc có giống mình không? Sao khi update v81.003 này, mỗi lần khởi động lên, mình bấm giữ phím menu là thấy 1 ứng dụng tên là ''main'' chạy ẩn mà không tắt được bằng phím xóa.. Phải nhấn phím nguồn và chọn đóng ứng dụng mới tắt được nó. Mong các bác giải thích dùm. Mình đã format lẫn update lại mà vẫn vậy. Thanks.

vanvu_nt

các anh em cho mình hỏi e72 của mình trước mình xài 071 thi chạy ngon lành nay nâng lên ver 81 mà hay bị treo máy quá, bấm trả lời tin nhắn là lại bị treo, mở danh bạ cũng vậy. mình thử nhiều file khác nhau trên diễn đàn rồi mà vẫn không cải thiện được, mới chạy xong thi xài ngon lành được vài tuần là lại bị hiện tượng treo,anh em nào biết xin chỉ dùm
cảm ơn trước nha

anhluandeptrai

minh dag dung con e72 nag cap pm len 081.003 minh tu nag cap bang cak cap nhap pm k wa pc sd van the k co gi hon ca

có bác nào bị giống em k ah.up lên đc vài ngày thì tự dưng camera bật đen ngỏm chả dùng đc nữa k bít nó bị cứng hay mền.có ai bít bảo e với nha.thanks

bangvan

không biết các bâc có giống mình không? Sao khi update v81.003 này, mỗi lần khởi động lên, mình bấm giữ phím menu là thấy 1 ứng dụng tên là ''main'' chạy ẩn mà không tắt được bằng phím xóa.. Phải nhấn phím nguồn và chọn đóng ứng dụng mới tắt được nó. Mong các bác giải thích dùm. Mình đã format lẫn update lại mà vẫn vậy. Thanks.

em cũng bị giống bác này @@ có ai biết cách khắc phục không giúp em với