• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E72 nâng cấp FW ver 51 tiếng việt kèm hack

TomRyan8891_2009

cho xin cái link tải FW E72 mới đi bác ơi , link này down mãi toàn đứt kết nối giữa chừng ....

0977091092

mình up lên chay vô tư nhưng lại bị lỗi camera rồi khi quay camera man hình tự nhiên chết 1 lúc khi xem lại thì như kiểu đĩa bị vấp ấy

cofer

mình up lên chay vô tư nhưng lại bị lỗi camera rồi khi quay camera man hình tự nhiên chết 1 lúc khi xem lại thì như kiểu đĩa bị vấp ấy

Format lại thẻ nhớ nha bạn. Trước khi up và up xong đưa thẻ đã format trên máy tính sau đó đưa thẻ vào máy khi đã up fw format lại lần nữa là ok, chạy ngon :D, chép những file cũ vào lại trừ folder hệ thống như private, sys, resource, system.

dduuoonngg88

đã bác nào hack được v053.001 trưa vậy? MÁY Mình update lên 53.001 rùi? mà cái file hack Uda của e72 thì dùng soft nào bung ra cook vậy

duclongnice

Đã có bảng chính thức TIENG VIET FW e72 054.005 trên navifirm

Đã có bảng chính thức TIENG VIET FW e72 054.005 trên navifirm