• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Image Exchange V1.0 VH SymPViet

anhtuan89gt

Tất nhiên là bó tay rồi ,mình thử cách đó cả trăm lần rồi vẫn ko đc. Đành phải quay lại dùng bản 0.95 .Máy 5320 chỉ dùng đc từ bản 0.95 trở xuống ,cài những bản cao hơn thì khi vào icon chỉ chớp một cái rồi out luôn ,cả kể vừa Fomat lại máy..

anhtuan89gt

Mà các Mod hay nhỉ ,theo mình biết thì Post bài bằng mobile thì đc miễn viết có dấu cơ mà, sao lại DEL bài của mình. Bây jo quy định mới rồi ah?

sonhoangle1987

@anhtuan89gt:đúg rùi đó bạn,mình cũng sài 5320 nè,từ bản 9.5 xuốg thì ok,mỗi lần ra bản mới mỗi lần test và del>"<,cho tới bao h..hic,buồn ghê,nokia làm ăn sống nhăn,bao nhiu bản rồi mà chưa fix
4rum bây h post bằng đt ko có chú thích nên mình tự chú thích"post by mobile"chứ Mod làm sao biết ai là ai nên"thà xóa nhầm còn hơn bỏ xót"thôi thông cảm tí

anhtuan89gt

@anhtuan89gt:đúg rùi đó bạn,mình cũng sài 5320 nè,từ bản 9.5 xuốg thì ok,mỗi lần ra bản mới mỗi lần test và del>"<,cho tới bao h..hic,buồn ghê,nokia làm ăn sống nhăn,bao nhiu bản rồi mà chưa fix
4rum bây h post bằng đt ko có chú thích nên mình tự chú thích"post by mobile"chứ Mod làm sao biết ai là ai nên"thà xóa nhầm còn hơn bỏ xót"thôi thông cảm tí

Ôi gặp ng đồng cảnh ngộ thế có phải sung sướng ko:D

thanhquang123

Mà các Mod hay nhỉ ,theo mình biết thì Post bài bằng mobile thì đc miễn viết có dấu cơ mà, sao lại DEL bài của mình. Bây jo quy định mới rồi ah?

mà bạn dùng trình duyệt gì vậy,mình vô 4rum bằng ucweb nhưng không được

sonhoangle1987

uweb 7 vô đc mà bạn,bạn vô theo địa chỉ ”pdaviet.net/forum.php” sẽ duyệt theo trình duyệt mobile
Muốn đánh tv có dấu khi dùng Operamini 5 beta thì nhấp vào khung viết=>option=>fullscreen edit
hoặc #8>avanced>fullscreen edit >on