• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N95 8Gb by DzungKTS (Theme dành riêng cho N95 8Gb ^_^!)

Status
Không mở trả lời sau này.

dung1291985

Theme này làm dành tặng riêng cho những ai đang sài N95 8Gb đây! Hy vọng nhận đc những click Thanks ủng hộ từ các bạn :D
Có 2 bản, 1 bản DI là default Icon, còn 1 bản là Jendell's icon pack
;)

dung1291985

anh Dung có themes gốc của N78 cho em với,em đang xài N82 thấy cái themes mới màu đen của N78 đẹp quá,anh nào có cho em nhé,thanks !

Hình như có bạn post theme N78 rùi mà, Mình post lại nha:

Note: N78 Themes are compatible with SymbianOS 9.3, unfortunately they work partially on SymbianOS 9.2.

File : Original nokia n78 themes - Haze
Size : 673 KiB
Hits : 1,002 Download
Description : This themes was extracted from nokia n78 and working for other symbian 9.3 phone

File : Original nokia n78 themes - Nseries 1
Size : 290.5 KiB
Hits : 925 Download
Description : This themes was extracted from nokia n78 and working for other symbian 9.3 phone

File : Original nokia n78 themes - Nseries 2
Size : 296.8 KiB
Hits : 518 Download

File : Original nokia n78 themes - Nseries 3
Size : 296.6 KiB
Hits : 561 Download

Status
Không mở trả lời sau này.