• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

quythongay

máy mình xài bản 8/5 đựơc 3 ngày rồi.... hôm nay cắm tai nghe vào...tự nhiên tắt máy... mình bật nút nguồn thì nó run rồi im lun... k thấy lên... đã tháo pin ra và bật lại nhưng cũng vậy.....:(
link bản 6/6 bị lỗi rồi bạn..........:(

OverYou

PDA đang lỗi nên tôi sẽ không để link ở đây! Có gì anh em theo đường link tôi đã post để biết thêm nhé! Sẽ Update link mới bây giờ :D

nghia149

Over ơi SFW của bạn sao mình copy nhạc mới và xóa nhạc củ thì nó không load được nhạc mới và vẫn hiện lít nhạc cũ của mình vậy ? ( thao tac tren E:Sound Files\Music)

OverYou

Chuẩn bị Update Rofs2 N97mini Menu 4x4 Big Icons ANNA cho 5800 !!! COMMING SOON...

1 Vài hình ảnh thực nghiệm về bộ Icons Anna trên CFW N97mini cho 5800

thanhhaifire

bro Over design ngày càng đẹp nhĩ ! nhìn bộ icon cool thật y hệt anna. nhưng phong cách mình vẫn là 3x4

Khoaaaa

Active Member
Hai chử tuyệt vời dành cho anh,tiếc là nút thank bị hacker eng trọm rùi,chắc tại ae pda mình tốt,hay nhấn thank ,nó tưởng nút thank wúy nên... Hihi,ra net đây

OverYou

Hai chử tuyệt vời dành cho anh,tiếc là nút thank bị hacker eng trọm rùi,chắc tại ae pda mình tốt,hay nhấn thank ,nó tưởng nút thank wúy nên... Hihi,ra net đây

:D Đổi gió thấy khác hẳn ngay với Anna Version...

Khoaaaa

Active Member
Anh nói có cook thêm... Vào nhưng em nhìn mãi chẳng ra,tiết lộ dc ko a
ko ngờ kinh ngiệm téc cóc chim wạ (test cfw) hơn năm trời lại chịu thua,hì

Luu_Tan_Vu

thêm mấy cái icon trong avkon2 đó cái này đem hù con nít thôi. dang hy vọng 1 điều lớn lao xảy đến cho s60v5 nhưng lâu quá

OverYou

thêm mấy cái icon trong avkon2 đó cái này đem hù con nít thôi. dang hy vọng 1 điều lớn lao xảy đến cho s60v5 nhưng lâu quá

Cao thủ !! Nhưng còn chưa phải là quá cao thủ !!! Nhìn bàn phím số đi rồi nói tiếp cho đầy đủ & Cả bảng thông báo tin nhắn, cuộc gọi nhỡ nữa... :))

Em xin thưa với "Đại K" vurain84 là em không tính dọa trẻ kon nha! Em cook chơi thoy! Vì trình em còn gà mờ =))

Status
Không mở trả lời sau này.