• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

Kojiro

Super V.I.P
Đây sẽ là nơi cập nhật các bản Nokia PC suite: phần mềm trên PC không thể tiếu của các tín đồ Symbian!

Khi có bản mới các bạn cập nhật vào đây nhé!

Thân!

Kojiro

Super V.I.P
Bản Nokia PC Suite v6.86.9 Eng [Updated 09-APR-2008]

Nokia has released a new version of the PC-Suite, version 6.86.9 is available for download. New version brings bunch of new features and fixes the known bug from the previous version. Now it is possible to view your mobile device's calendar in the main window, further more it is possible to forward, delete, and reply to text messages in the main window and brings experience the fresh appearance of applications.

Nokia PC Suite offers you several useful applications which will allow you to manage your mobile by using your PC. It is the free PC software product designed to help you make the most of your Nokia phone. With Nokia PC Suite, you can connect your phone to a PC and access mobile content as if the phone and the PC were one.

Depending on your phone model, it lets you synchronize, edit, and back up many of your phone's files on a compatible PC through a wireless or cable connection. Either you have one of the latest Nseries devices such as Nokia 95, Nokia N82 … or other Nokia mobile phone PC Suite will be really useful if you want to connect and manage your mobile from your PC

PhongQuang

Super V.I.P
Còn đây là bản Nokia PC Suite v6.86.9 Tiếng Việt:
[HIDE="HIDE"]http://europe.nokia.com/link?cid=EDITORIAL_215671[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Nokia PC Suite 7.0.4.0 Beta / 6.86.9.3

Search thấy bản Beta này và giới thiệu đến anh em!
Click vô links dưới để tìm hiểu thông tin và download.

Mã:
http://www.softpedia.com/get/Mobile-Phone-Tools/Nokia/Nokia-PC-Suite.shtml

kennyan

Cho hỏi mấy bạn ơi mình caùi cái nokia Update vào sao tự nhiện vào PC Suite hết nhận được luôn 2 cái nokia update và cái PC Suite ko nhận cáp chỉ dùm nhé

Kojiro

Super V.I.P
Cho hỏi mấy bạn ơi mình caùi cái nokia Update vào sao tự nhiện vào PC Suite hết nhận được luôn 2 cái nokia update và cái PC Suite ko nhận cáp chỉ dùm nhé

Nói rõ hơn nhé bạn! Bạn nên cài Nokia PC Suite trước rồi cài NSU sau.

PhongQuang

Super V.I.P
Bản Nokia PC Suite 7.0.7.0 FINAL đã ra bản chính thức.
Các bạn lựa chọn ngôn ngữ (có cả Tiếng Việt)
Download tại đây: [HIDE="HIDE"]http://europe.nokia.com/link?cid=EDITORIAL_215671[/HIDE]

sithanhnguyen

Bản Nokia PC Suite 7.0.7.0 FINAL đã ra bản chính thức.
Các bạn lựa chọn ngôn ngữ (có cả Tiếng Việt)
Download tại đây: [HIDE="HIDE"]http://europe.nokia.com/link?cid=EDITORIAL_215671[/HIDE]

Bạn ơi, cho mình hỏi với: "Sao khi hiển thị các cửa sổ thì mình không đọc được tiếng Việt?"
Biết thì chỉ mình với.
Cám ơn bạn.

PhongQuang

Super V.I.P
Bạn đã tải bản ngôn ngữ nào vậy? Bản Việt Nam ở phần cuối cùng của trang ấy nơi đề Vietnamese
Nhìn ảnh:

persie

Bên trang www.nokia.com.vn cũng có PcSuite mà. Down về là bản tiếng Việt luôn mà. Mình mới down hôm qua hình như là bản 7.0.7.0

ngaisonvidai

Cái nỳ chỉ dùng cho các pác mở cửa hàng sửa chữa điện thoại hoặc những ai tò mò thoai. Trong trang chủ nokia.com.vn nói rõ rằng phần mềm này còn đi cùng với nhiều thứ khác nữa. Cụ tỷ thế này:
- Với Nokia PC Suite 7.0, bạn có thể: Tạo, thay đổi, và gửi danh bạ liên lạc lẫn tin nhắn chỉ với 1 ứng dụng rất dễ dùng.
Được thông báo khi có cuộc gọi đến và tin nhắn mới.
Thêm ghi chú mới vào lịch của máy di động ngay trên cửa sổ chính của Nokia PC Suite.
Cài đặt Nokia Video Manager cùng với Nokia PC Suite.
Ra mắt từ ngày 03.07.2008
- Yêu cầu đối với hệ thống:
+Bộ nhớ trống:250 MB (dung lượng tập tin khoảng 25 MB)

+Hỗ trợ những hệ điều hành:
Windows Vista 32-bit and 64-bit editions
Windows XP Professional x64 Edition (Service Pack 2)
Windows XP (Professional or Home Edition) (Service Pack 2)

+Phương thức kết nối:
Cáp USB, Hồng ngoại(IrDA) hoặc Bluetooth

+Các phần mềm Bluetooth được hỗ trợ:

Windows Vista 32-bit and 64-bit editions:
Microsoft Windows Bluetooth stack
WIDCOMM Bluetooth stack, driver version 6.x
Toshiba Bluetooth stack, driver version 5.10.12
IVT BlueSoleil Bluetooth stack, driver version 5.0.5

Windows XP x64:
Toshiba Bluetooth stack, driver version 5.10.12
IVT BlueSoleil Bluetooth stack, driver version 5.0.5

Windows XP:
Toshiba Bluetooth stack, driver version 4.0, 5.0 and 5.10.12
WIDCOMM Bluetooth stack, driver version 1.4.2.18, 3.x, 4.x and 5.x
IVT BlueSoleil Bluetooth stack, driver version 2.x, 3.x and 5.0.5

Hỗ trợ Trình quản lý thông tin cá nhân (PIM):

Để luôn cập nhật thông tin của bạn trên cả PC lẫn điện thoại, bạn có thể đồng bộ hóc các ứng dụng PIM sau:

Hỗ trợ Trình quản lý thông tin cá nhân (PIM):

Để luôn cập nhật thông tin của bạn trên cả PC lẫn điện thoại, bạn có thể đồng bộ hóc các ứng dụng PIM sau:
Microsoft Outlook 2000, 2002, 2003, and 2007
Microsoft Outlook Express / Windows Address Book
Microsoft Windows Calendar and Contacts
Lotus Notes 5.x, 6.x, 7.0, and 8.x
Lotus Organizer 5.x and 6.x

lockeypass

cac ban cho minh hoi ? minh dung 3230 , cai pc suite ko lay dc tin nhan luu trong may , chi hien dc danh ba ,ma may minh ko luu dc tin nhan sang the nho , vay co cach nao ko? thaks

Taki7610

Unlock_GSM
cac ban cho minh hoi ? minh dung 3230 , cai pc suite ko lay dc tin nhan luu trong may , chi hien dc danh ba ,ma may minh ko luu dc tin nhan sang the nho , vay co cach nao ko? thaks

Đầu tiên : Vui Lòng Viết Tiếng Việt Có Dấu!!!

Vấn đề trên đã được thảo luận rất nhiều,nên chịu khó tìm lại rồi hãy hỏi nhé!!!

ngphuocdai2401

Xin các bạn chỉ giúm về vai trò của PC Suite. Mình đang xài N82 Black, đã cài PC Suite vào PC nhưng vẫn chưa biết tận dụng hết chức năng của nó! Cảm ơn các bạn!