• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Video Cuts 1.0 Việt Hóa trình xem video thế hệ mới cho S60V5

kienvp

Nokia Beta Labs Video Cuts 1.0 Việt Hóa bởi SymPViet

[video=youtube;QMc9cMnUY3s]http://www.youtube.com/watch?v=QMc9cMnUY3s&feature=player_embedded[/video]

Trình xem video thế hệ mới cho S60v5 khá pro .ứng dụng này sẽ tìm kiếm các tập tin video cho thiết bị di động của bạn và tự động cập nhật tất cả các đoạn video mới vào bộ sưu tập Nokia Video clip . pm này dành cho bác nào có quá nhiều video trong máy .
hỗ trợ các tập tin :Mp4,3gp...

ứng dụng này hay ở chỗ khi bạn đang xem video nó cũng sẽ hiển thị các đoạn video trong video mà các bạn đang xem bên dưới . thích xem đoạn nào bạn có thể kick vô đó để xem .có lẽ chính vì vậy mà tên của ứng dụng là Video Cuts nhìu bạn lại nhầm tưởng là pm cắt video trên mobile >:)

xem hình :

đây mới là phiên bản thử nghiệm chắc chắn sẽ có cập nhật liên tục các phiên bản tiếp theo pro hơn .
lưu ý :nếu các bạn đã cập nhật đoạn video mới vào danh sách của ứng dụng .khi để ẩn đoạn video đã được cập nhật đó chạy ứng dụng sẽ bị out . bỏ ẩn thì ứng dụng lại chạy bt .
tham khảo thêm về ứng dụng :http://www.pdaviet.net/showthread.php?96183-Symbian-app-Nokia-Video-Cuts

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

sao bác làm nhanh thế,mới ra đã VH xong rồi T__T

bản này cũng có ít string thôi mà . có mỗi 2 string từ chối trách nhiệm của nokia là dài lê thê .mình làm xong từ tối qua nay mới có time post .

tadenday

bản này mới là beta mà dùng cũng hay ra phết ko bít bản chính thức thì ntn nhỉ :-?

vutaikt

sao nó tìm video trong thẻ nhớ ít thế nhỉ
em dùng thẻ 16G trong đó có đến 8g video worldcup mà nó chỉ hiện đc 1 số video còn 1 số thì ko thấy thumb hình ảnh video đâu kíck vào thì vẫn chạy video đc nhưng không thấy mấy hình nhỏ bên phải để chọn time video...
còn nữa sao em cứ update video thì bị dis khỏi phần mêmf lá sao ko biết..
ko update thì vào bình thường.