• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia_Energy_Profiler_v1_2_VI [kiểm tra thông tin"Dế"]

Trunghuy90

Nokia_Energy_Profiler_v1_2_VI Trunghuy90[Kiểm tra thông tin điện thoại

Nokia Energy Profiler(ứng dụng cung cấp thông tin):

*Điện năng tiêu thụ, cũng như điện áp pin hiện tại.

*Năng lượng tiêu thụ.

*Bộ vi xử lý hoạt động.

*RAM sử dụng.

*IP-tốc độ mạng.

*Mạng lưới tín hiệu mạng.

*3G Timers.

*Cường độ tín hiệu WLAN.

*Hỗ trợ chụp ảnh màn hình để xem lại sau đó!
Hỗ trợ điện thoại:

Nokia

Hỗ trợ HĐH:

Symbian S60v3(fp1,fp2)và v5
TẢI VỀ

caobang200

cài vào không thấy phần kiểm tra bộ nhớ với Pin,thấy mỗi bộ xử lý với RAM.kick vào thì bị bật ra lun. xem lại đi bạn ơi

Trunghuy90

cài vào không thấy phần kiểm tra bộ nhớ với Pin,thấy mỗi bộ xử lý với RAM.kick vào thì bị bật ra lun. xem lại đi bạn ơi

Của mình thì không thấy lỗi như bạn nói. Không có phần nào bị out cả, mà có cả kiểm tra pin luôn. Tất cả đều ok . Không sao hết!

m4phja

Đồng ý với bác. Bản này rất hay bị out đột ngột ~X(~X(

caobang200

chắc vậy,mình dùng x6-cfwc6 .cài lên chỉ thấy phần RAM và bộ xử lý không thấy phần bộ nhớ và dung lượng PIN. mình đã cài nhiều bản khác nhau nhưng chỉ xem được % bộ xử lý,RAM,lưu lượng mạng,còn lại thì không hoạt động. ai có bản chuẩn cho s60v5 ( x6-cfwc6) thì xin chia sẻ cho mình với.thanks
-------------
bản việt hóa này của bạn bị mất mấy phần khi cài lên s60v5 thì phải,để xem dung lượng pin với bộ nhớ thì phải gỡ nokia battery monitor đi. thanks all

Chỉnh sửa cuối:

duc143

Theo như 2 bạn trên kia nói chứng tỏ bản này vẫn chưa tương thích với v5. Mình cài nhiều soft v5 ở đây, máy nó báo là ko tương thích với máy (nhưng nếu cài thì vẫn được) nên bỏ luôn ko cài kẻo bị lỗi gì... chờ bản nó tương thích hẳn cho lành :D