• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ OFFLINE

pk911

Có bao giờ các anh em đã quản lí nông trại chưa??? Chắc hẳn anh em đã chơi trò này trên zing nhỉ???
Trong game có những con bò,chó,gà..... Mà bạn phải mua để nuôi kiếm tiền đấy
Bạn phải nuôi con vật mình mua về cho nó lớn rùi cung cấp thực phẩm như : sữa,trứng..... Và bán lấy tiền nâng cấp cho trang trại của bạn nhé
Về phần đồ họa : 2D(3D có đâu mà chơi :D)
Trong khi chơi nhớ để ý con gấu nhé:(,nó ăn vịt đấy\-/
Hỗ trợ 48 các cấp độ
Nhiều động vật để nuôi... Có 5 con àh >:)
Kiếm tiền để xây thêm nhà nhé,có 6 ngôi nhà tùy vào ví thui :))
Hỗ trợ tiền thưởng
View attachment 171006
View attachment 171007
P/S:Đã test trên n95-8GB
Ko hỗ trợ MH 320x240 nhé
4shared
DOWNLOAD
Vietup
DOWNLOAD

Bản full ở trang 5 #42

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Sao mình không down được nhỉ? Mà game này có hỗ trợ màn hình ngang không bạn??

Chỉnh sửa cuối:

pk911

Sao mình không down được nhỉ? Mà game này có hỗ trợ màn hình ngang không bạn??
Bạn đợi mình tí nhá,mình sẽ bắn game qua e73 của em mình rùi tl sau,link mình sẽ sửa ngay,thanks bạn...... Bạn ơi,rất tiếc,cài đc lúc vào cũng mh ngang nhưng game báo nó hiện cái hình ko cho máy màn hình ngang chơi rùi.... Tiếc quá

thaiminh40

hehe :D để down về chơi thử. đã choi trên pc không biết trên đt thì ra sao:-?

01686539527

Mình cài bản crack chơi dc 1 xíu vẫn báo là demo. Rồi ko cho chơi nữa. Ảo wá

zidane89

Mình cài bản crack chơi dc 1 xíu vẫn báo là demo. Rồi ko cho chơi nữa. Ảo wá
Uhm, đúng là vẫn demo, mình load từ trang clubnseries.com ghi là cr@@ck của foXPDA thế mà vẫn chưa hoàn chỉnh.

k3ng1991

Cái Này trước chơi trên 5800 sướng kinh khủng ;)), nhưng bản này chưa full tiếc quá nhỉ

quang_vinh

Bác nao` co' file jad cai` vao` thử xem cr được không? Hôm nọ mình cũnng cài 1 game đua xe R.U.S.H được đấy,cài đè file .jad lên!!

pk911

Bác nao` co' file jad cai` vao` thử xem cr được không? Hôm nọ mình cũnng cài 1 game đua xe R.U.S.H được đấy,cài đè file .jad lên!!

thật ko pác,up lên vietup.com là có 2 file JAR và JAD cho bác down về

Bo0Bo0

trò này chơi trên PC rất hay..còn trên mobile thì nó vẫn hỏi có send tin nhắn k mình toàn No và hiện giờ vẫn chơi bt..hack tiền mua được full tất cả các nhà rồi

caongan49

sao hack dc vậy pác ? E chơi 1 ít là nó k cho chơi nữa à ,củng k thấy bắt gửi tn j hết,hướg dẫn lun dj pác

Bo0Bo0

?E dùng Scorecer thôi mà..Hack như các bác hack bình thường..hay bác chưa dùng Score bao giờ à
Bác chơi đến phần nào k cho chơi nữa..đến bàn thứ mấy