• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NoSTEAL - PM CHỐNG TRỘM ĐT HOẠT ĐỘNG BẰNG CAMERA ĐT

tuyetha

sao em cài rồi mà không sài được vậy mấy anh em đang dùng con n73 không biết có sài được không anh nào biết chỉ em với thank nhiều
Posted via Mobile Device
Không xà được là không xài được như thế nào chứ.bạn đọc kỹ hướng dẫn rồi cài.phải nêu hiện tượng mớ biết đường mà chỉ chứ bạn

0938399557

mình vừa test trên n96.vào ct khi nhấn star....thì đèn flash của camera cứ chớp màu đỏ liên tục,di chuyển ĐT thì ko nghe nó kêu ca gì cả ,chọn menu rồi nhấn stop....thì nó bắt nhập Mk mà lúc mình mới vào ct nó bắt xác nhận- xong rồi mới được exit.Ngoài ra ko còn gì khác.vậy mình kết luận Pm này dùng để bật tín hiệu cấp cứu khi bị mất đt thoại để chủ máy biết mà ra tiệm mua đt khác.thank chủ topic nha

Chỉnh sửa cuối:

CanhLee

Anh Đức Bạc Liêu ơi, sao anh chỉ up phần mềm NoSteal mà không up phần mềm Python lên cho anh em vậy. Anh up phần mềm python 1.4.1 lên cho anh em luôn được không. Cám ơn anh trước nhé.

DUCBACLIEU

Anh Đức Bạc Liêu ơi, sao anh chỉ up phần mềm NoSteal mà không up phần mềm Python lên cho anh em vậy. Anh up phần mềm python 1.4.1 lên cho anh em luôn được không. Cám ơn anh trước nhé.
trong diễn đàn có sẵn đó bạn, bạn có thể dùng công cụ "tìm kiếm " để tìm.:D:D:D:D:D:D:D:D:D

dangduc

Hôm nay xem VTV2 Mobile thấy thằng nhân viên kĩ thuật ở Huyền Mobile nó giới thiệu phần mềm ,down ở tinhte thì không nói làm gì ! Đến lúc nó down cái Python ở Forum mình thì nó cũng nói là tinhte.com ! Đúng thật là

ngochieumobile83

mình vừa test trên n95.vào ct khi nhấn star....thì đèn flash của camera cứ chớp màu đỏ liên tục,di chuyển ĐT thì ko nghe nó kêu ca gì cả ,chọn menu rồi nhấn stop....thì nó bắt nhập Mk mà lúc mình mới vào ct nó bắt xác nhận- xong rồi mới được exit. có anh em nào giải thích giúp

Ngocmung52

Đây là phần mềm có chức năng chống trộm điện thoại dựa trên nguyên lý cảm nhận chuyển động qua camera của máy. Để điện thoại trên bàn theo hướng camera úp xuống ( máy nào có nắp đậy camera thì gạt xuống rồi thoát khỏi trình chụp ảnh của máy ). Máy sẽ báo hiệu khi có sự chuyển động. CHÚ Ý :cài NoSTEAL trước rồi các bạn cài python 1.4.1 vào:D:D:D:D:D

cài python 1.45 rồi có cần cài lại 1.41 không huynh? vì em cài 1.45 rồi mà mở lên nó chỉ chớp 1 cái rồi im luôn!!!

Chỉnh sửa cuối:

lovevitalk

Thế cài vào khi sử dụng thì camera luôn mở hả bạn? Vậy tốn pin lắm.