• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NotreMonde Lock Me v1.00(0) S60v3/v5 S^3 Anna Belle Signed

MinhThang

Manager
NotreMonde Lock Me v1.00(0) S60v3/v5 S^3 Anna Belle Signed

Khóa màn hình rất nhanh chỉ 1 chạm từ màn hình.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?74yykjdyuctw1v0[/DOWNLOAD]​

Dragon459

Manager
Không biết các máy khác thế nào chứ máy em cài vào là phải 4mat luôn.;;)
Yinyang cũng bị tương tự như em. X_X

MinhThang

Manager
Không biết các máy khác thế nào chứ máy em cài vào là phải 4mat luôn.;;)
Yinyang cũng bị tương tự như em. X_X

Em cũng bị như vậy, bị đơ cảm ứng.

Chắc là bị xung đột với 1 ứng dụng tương tự thôi, anh test trên N8 cũng đã có tích hợp 1 chạm thấy cũng hơi chậm khi trượt Menu.

duylinh27884

Moderator
Hình như cái này chỉ dùng đc trên s^3 à aT ơi, hồi chiều e thấy cái này post bên khu v3 của vài dđ nước ngoài,nó để là s60v3s60v5 s^3 luôn,e có cài thử thì bị khởi động lại liên tục,rút thẻ nhớ ra thì ko sao,gắn vào là bị khởi động lại máy,cuối cùg đành format lại thẻ,tưởg nó chỉ dùg đc cho v5 và s^3 mà v5 kêu cũg bị thì chỉ s^3 mới đở nổi rồi :(

kaise

Chắc là bị xung đột với 1 ứng dụng tương tự thôi, anh test trên N8 cũng đã có tích hợp 1 chạm thấy cũng hơi chậm khi trượt Menu.
em cũng bị
sau lúc 4mat e cài lại luôn và cũng bị tương tự nên khả năng do xung đột phần mềm là rất ít
chính xác thì là máy e k thể vào đc menu sau khi cài

Chỉnh sửa cuối: