• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlock V_2_0 bản "Cở Rờ" VH bởi leetran72

MinhThang

Manager
Chụp ảnh màn hình là thế nào hả bạn.mình chưa nghe bao giờ

Bạn muốn có hình ảnh để úp bài lên DD bạn phải dùng đến pm chụp ảnh màn hình như anh em thường dùng vậy đó, không có nó sao có hình để post bài được bạn, bạn muốn dùng thì tải nó về mà dùng nha. Chú ý pm chạy trên nền Python.

leetran72

Bạn muốn có hình ảnh để úp bài lên DD bạn phải dùng đến pm chụp ảnh màn hình như anh em thường dùng vậy đó, không có nó sao có hình để post bài được bạn, bạn muốn dùng thì tải nó về mà dùng nha. Chú ý pm chạy trên nền Python.
Em dùng cái này mà ko đc, kỳ kỳ! Để em thử dùng phần mềm khác nhé, sorry mọi nguời :D

datvietdatviet

thank keo anh thắng.mọi lần em tửơng các anh lấy wc của pc chụp rồi đưa lên.nhưng em khôg hiủ đưa lên đây kiủ gì.ec! Kài xong mà không pít chụp kiểu gì

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Em dùng cái này mà ko đc, kỳ kỳ! Để em thử dùng phần mềm khác nhé, sorry mọi nguời :D

Dùng bộ Python trên thẻ chạy tuốt đấy em, cái này anh thấy nó thích ứng với nhiều bộ Python mà.

kenzzi

test good trên N82,giao diện đẹp,trực quan,độ nhạy cao,dễ sử dụng,các bạn có thể thay đổi hình nền,thay đổi dòng chữ Press Right to Unlock mặc định ban đầu bằng dòng chữ khác,vd như tên mình chẳng hạn...túm lại là rất pro !!!!