• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nunlock_FULL_V51.signed.VH bởi bebivodoi

bebivodoi

NGUYÊN VĂN CỦA thanhthuc0308 >:) :
Slide để mở khóa điện thoại và tùy biến màn hình theo cách riêng của bạn! Trong v5.1, ở ứng dụng này bạn có thể tải rất nhiều hình nền chất lượng cao để thiết lập như là hình nền. Xem tất cả mọi thứ bạn cần ở cái nhìn đầu tiên: hiển thị thời gian, các chỉ số về tình trạng điện thoại của bạn. Sau đó, mở khóa điện thoại với một slide mịn trên màn hình (không cần dùng phím trượt bên). Bối cảnh hình ảnh, màu sắc font ... Hoàn toàn có thể cài đặt!

cố định lỗi:
1. Lỗi giải mã hình ảnh JPG khi thay đổi hình nền
2. Tín hiệu mạnh hơn cho Satio và i8910.

Làm thế nào để sử dụng
Chọn background: chọn một tập tin ảnh từ điện thoại của bạn với bất kỳ thư mục như là background của ứng dụng.

Trược rất nhạy: làm thế nào bạn có thể dễ dàng để "mở khóa" điện thoại.

Font màu sắc: có 16 màu khác nhau để bạn thiết lập màu sắc cho thời gian, ngày tháng và thông tin điện thoại.

Transparency: thiết lập, chọn khu vực trược mở/khóa phím.

Định dạng ngày: hiển thị ngày tháng như thế nào tùy bạn

Định dạng thời gian: thời gian sẽ được định dạng theo định dạng 24-giờ, hoặc theo định dạng 12 giờ.

Hiển thị văn bản: tùy chỉnh thông điệp của riêng bạn mà hiển thị ở bên phải của khối.

Tự động chạy: tự động chạy khi khởi động điện thoại, ẩn trong danh sách task.

Tự động khóa: tự động khóa điện thoại sau một thời gian chờ xác định.

Điện thoại được hỗ trợ

Nokia: 5230, 5233, 5235, 5530, 5800, C6, N97, N97 Mini, X6
Samsung: GT i8910 Omnia
Sony-Ericsson: U1 Satio, U5 Vivaz, U8 Kanna
http://www.4shared.com/file/HwG63Nz4/nUnlock_FULL_V51signed_VH_bi_b.html

Thank phát nếu hay nhé

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Pm này với SlideUnlock là khác nhau nhé .bản mình post 2.10(2) là SlideUnlock .text bạn dịch là văn bản .

hantinhtu_baby

Bạn ấy nhầm ấy mà. Cố gắng edit lại bài viết nha bạn không thì người ta hiểu sai đó.

bebivodoi

hì, e tg là 1 :)), để e sửa lại, link ngon rồi đóa bạn, mà bác kiên đã nên Trial Mod rồi hả chúc mừng bác nhé, hixhix k biết bao h e mới nên được V.I.P Mem và là thành viên của nhóm VH đây bùn quá

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

hì, e tg là 1 :)), để e sửa lại, link ngon rồi đóa bạn, mà bác kiên đã nên Trial Mod rồi hả chúc mừng bác nhé, hixhix k biết bao h e mới nên được V.I.P Mem và là thành viên của nhóm VH đây bùn quá

Muốn lên V.I.P & là thành viên của nhóm VH thì bạn cứ có nhiều soft VH chất lượng là OK.:D.

thanh19589

Đúng đó chỉ cần bạn có những bài viết chất lượng thì các mod sẽ có tin nhắn set VIP thôi . Như mình mới chỉ post 1 số thứ về SPB thôi mà cũng đc set , bất ngờ luôn :D

bebivodoi

Đúng đó chỉ cần bạn có những bài viết chất lượng thì các mod sẽ có tin nhắn set VIP thôi . Như mình mới chỉ post 1 số thứ về SPB thôi mà cũng đc set , bất ngờ luôn :D

hì, e cũng có để ý bác mà, mấy cái về SPB bác làm tốt quá chừng luôn, nên VIP la đúng rồi :D

2356

"Tự động bắt đầu" thay bằng "Tự khởi động" sẽ làm cho đoạn dịch ngắn gọn và thoát ý hơn :D

P/S: Cống hiến có mục đích thì tốt, nhưng đừng vì mục đích quá mà quên nhiệm vụ chính là cống hiến, bạn cứ chia sẻ hết mình, bạn hok được VIP thật sự của 3rum thì cũng là VIP trong lòng người dùng PMVH của bạn thôi, hok cần bày tỏ nhiều lần như vậy đâu :D

bebivodoi

"Tự động bắt đầu" thay bằng "Tự khởi động" sẽ làm cho đoạn dịch ngắn gọn và thoát ý hơn :D

P/S: Cống hiến có mục đích thì tốt, nhưng đừng vì mục đích quá mà quên nhiệm vụ chính là cống hiến, bạn cứ chia sẻ hết mình, bạn hok được VIP thật sự của 3rum thì cũng là VIP trong lòng người dùng PMVH của bạn thôi, hok cần bày tỏ nhiều lần như vậy đâu :D

hehe, thì ít ra sống cũng phải có mục đích chứ bác,mục điách có dc hay k thì là 1 chuyện mà, nhưng tất cả vì lòng đam mê thôi bác thôi, chứ e nói thế cho vui để a e có chuyên để nói thôi và biết mục đích thôi mà :D