• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nút Power ON thứ 2 của DIAMOND

Status
Không mở trả lời sau này.

vdung1972

Mấy hôm loay hoay mình thấy phía trong bên phải của Diamond (chỗ lắp bút) có 1 công tắc đặt ngầm ở trong, do đó khi chúng ta kéo bút ra thì máy sẽ tự bật. Cũng tiện lợi đó chứ ạ:

HuynhThanh

Tất cả các dòng HTC theo mình đều có bạn à! Rút bút ra là máy tự động bật lên thôi!

vdung1972

Tất cả các dòng HTC theo mình đều có bạn à! Rút bút ra là máy tự động bật lên thôi!

Bác cáo bác, chắc ý bác nói là các đời HTC ra sau này đúng không ạ, chứ em dùng P4350 mãi, bà xã em dùng Touch II mãi mà rút bút ra có thấy xi nhê gì đâu ạ.

AnhPheCT

Chỉ có Touch Diamond, Touch Diamond2,Touch HD, Touch Cruise 09 thôi!! có cái Hook key thôi!! Cái Hook key đó có chức năng kéo bút ra mở máy, gắn bút vào khóa máy!! Bạn nên dùng S2U2 chức năng đó thể hiện rõ hơn!!​

ke0kul

hê hê hê. chỉ là khóa máy thôi chứ có phải là tắt máy đâu.
nếu mà cứ nhét bút vào là tắt máy thì có ai còn dám rút bút ra nữa cơ chứ. rút ra rút vô máy bật lên tắt xuống => quẳng :))

AnhPheCT

hê hê hê. chỉ là khóa máy thôi chứ có phải là tắt máy đâu.
nếu mà cứ nhét bút vào là tắt máy thì có ai còn dám rút bút ra nữa cơ chứ. rút ra rút vô máy bật lên tắt xuống => quẳng :))
Dùng S2U2 v1.62 (là mới nhất) mới có chức năng đó!!

Status
Không mở trả lời sau này.