• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 IIS BỊ TREO Ở MÀN HÌNH LOG ON

Status
Không mở trả lời sau này.

nokia123

Tình hình là em mới thu 1 em o2s bị treo ở màn hình log on.ban đầu do nghĩ là lỗi khi up rom nên thu luôn.sau khi đã up lại bản rom 2003 BA_TMUK_14200_112_11300_Ship mà vẫn không hết.máy vẫn sysn được bình thường.làm đủ mọi cách mà vẫn không vào window được.mong các bác cao thủ giúp em với:(:)(:)((
Bạn có thể cụ thể vấn đề hơn tý nữa để anh em cùng giúp. log on là sao nhỉ? chính xác màn hình hiện như thế nào?

heobanhki

Tình hình là em mới thu 1 em o2s bị treo ở màn hình log on.ban đầu do nghĩ là lỗi khi up rom nên thu luôn.sau khi đã up lại bản rom 2003 BA_TMUK_14200_112_11300_Ship mà vẫn không hết.máy vẫn sysn được bình thường.làm đủ mọi cách mà vẫn không vào window được.mong các bác cao thủ giúp em với:(:)(:)((

treo ở 4 vạch màu hay đã vào màn hình win rồi treo

minimog83

Treo ở 4 vạch thì có khả năng là chưa hard reset sau khi up rom.Bạn thử xem!Giữ phím camera + record rồi chọt vào lỗ Soft Reset,máy mình cũng hay bị như vậy sau khi up rom.

tung_1970

Đúng rồi đó, cần phải Hard Reset thì mới hết. Nếu có thời gian, vui lòng xem lại từ đầu diễn đàn, có hướng dẫn đầy đủ đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.