• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 xda II cài WM 2005 bị mất cảm ứng

minhgiangcute

Các bác giúp em với. Em xài con O2 xda II em up lên WM2005 thì nó bị mất cảm ứng <cảm ứng tê liệt hoàn toàn, lúc có lúc ko chodù mới thay cảm ứng>
<<< ROM vesion: 2.03a.64WWE
ROM date: 05/15/06
Radio vesion: 1.18.00
Protocol vesion: 1337.38>>
hix em nhờ thằng kia cài, nó lấy em 100k. cái song mang về nhà no lúc thì mất cảm ứng lúc thì có. Các bác giúp em với , ko biết nó bị sao, .
Nó còn cài thêm cái chương trình gì mà tra cứu số điện thoại để biết địa chỉ số đó, nó còn kêu ngừoi ta gọi tới thì sẽ hiện địa chỉ số đó, nhưng em có thấy gì đâu. em vào tra cứu thì nó kêu ko có thông tin <bất cứ số nào>
mẹ nó lừa em. huhuhuhuh
Các bác giúp em với.
thanks rất nhiều

binh02

bạn thay thử cảm ứng chưa . xda ii hay bị liệt cảm ứng lăm đó

new

bạn thay cảm ứng xịn hay cảm ứng đểu,có thể là do lỗi cảm ứng đó,trương hợp này 80% là do cảm ứng, để chắc ăn up lại win 2k3 là biết ngay ma.......

tc_7504

Bạn thay lại miếng cảm ứng khác đi, nó cũng rẻ thôi. Còn phần mềm tra cứu số điện thoại thì đơn giản thôi, bạn cài cũng được mà còn hiển thị số người gọi đến thì bạn phải mua bản quyền mới được.

HUEART

mình nghỉ là bạn nên up lại con rom wm3 đi!nếu mà ko đc thì chắc chắn cảm ứng của bạn bi die rùi!cần thay mới đi là vừa!

tdmavth175

tình hình là cáp của bạn có vấn đề(cáp màn hình", bạn có thay cảm ứng nữa thì cũng vậy)
tình trạng xấu nhất thay màn hình 750k, còn không thì nối cáp"cái này ko phải ở đâu cũng làm đc đâu"

tdmavth175

Các bác giúp em với. Em xài con O2 xda II em up lên WM2005 thì nó bị mất cảm ứng <cảm ứng tê liệt hoàn toàn, lúc có lúc ko chodù mới thay cảm ứng>
<<< ROM vesion: 2.03a.64WWE
ROM date: 05/15/06
Radio vesion: 1.18.00
Protocol vesion: 1337.38>>
hix em nhờ thằng kia cài, nó lấy em 100k. cái song mang về nhà no lúc thì mất cảm ứng lúc thì có. Các bác giúp em với , ko biết nó bị sao, .
Nó còn cài thêm cái chương trình gì mà tra cứu số điện thoại để biết địa chỉ số đó, nó còn kêu ngừoi ta gọi tới thì sẽ hiện địa chỉ số đó, nhưng em có thấy gì đâu. em vào tra cứu thì nó kêu ko có thông tin <bất cứ số nào>
mẹ nó lừa em. huhuhuhuh
Các bác giúp em với.
thanks rất nhiều

tình hình là cáp của bạn có vấn đề(cáp màn hình", bạn có thay cảm ứng nữa thì cũng vậy)
tình trạng xấu nhất thay màn hình 750k, còn không thì nối cáp"cái này ko phải ở đâu cũng làm đc đâu"

pucker

hahah nghe bùn cười quá, bạn chưa tìm hiểu hết đã khóc, đầu tiên bạn thử HR nếu ko đc làm bước tiếp theo down về 2k3 nếu ko đc thay cảm ứng nếu lại không đc thay cáp thế là okie

hiepQN

XDAIIi

bạn ơi cho mình hỏi tí nhé.up len 2005 tốc độ có bị giảm đi ko.mình đang dùng con XDAIIi cũng đang định đi up len 2005.các bác cho em ý kiến xem có lên làm ko nhé.em thấy bác bảo bị hỏng cảm ứng em cũng hơi ngai rùi.em cảm ơn trước nha !

vanbon

bạn ơi cho mình hỏi tí nhé.up len 2005 tốc độ có bị giảm đi ko.mình đang dùng con XDAIIi cũng đang định đi up len 2005.các bác cho em ý kiến xem có lên làm ko nhé.em thấy bác bảo bị hỏng cảm ứng em cũng hơi ngai rùi.em cảm ơn trước nha !
xda2i không up lên wm05 được đâu bạn ơi, bởi vì làm gi có wm05 cho dòng này. bạn qua dây tìm hiểu thêm nhé : http://pdaviet.net/showthread.php?t=16773
thân!!