• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ODC VoMo v.1.00 s60v5 VH

vutaikt

Đây là sản phẩm đầu tiên mình việt hóa . rất mong mọi người ủng hộ

Chức năng:
phần mềm này ghi âm giọng nói của bạn và biến đổi thành giọng diệu khác nhau như tiếng quỷ. trẻ em. buồn.... và chọn chụng làm nhạc chuông... rất vui nhộn
tuy nhiên theo mình thì pm này rất sơ sài.. không được chuyên nghiệp và các giọng diệu biến đổi còn ít... Mong ở bản nâng cấp tiếp theo.
link download Mediafire

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Đây là sản phẩm đầu tiên mình việt hóa . rất mong mọi người ứng hộ

Chức năng:
phần mềm này ghi âm giọng nói của bạn và biến đổi thành giọng diệu khác nhau như tiếng quỷ. trẻ em. buồn.... và chọn chụng làm nhạc chuông... rất vui nhộn
tuy nhiên theo mình thì pm này rất sơ sài.. không được chuyên nghiệp và các giọng diệu biến đổi còn ít... Mong ở bản nâng cấp tiếp theo.
link download Mediafire

hi vọng sẽ được thưởng thức nhiều pm VH hơn nữa của bạn .
p/s :mà sao để cái tựa ngắn ngủn vậy ?

vutaikt

hjf ..
em chả biết viết gi` nữa.....
Công nhận VH phần mềm đòi hỏi nhiều thời gian + kiến thức ngoại ngữ ( em chỉ biết mỗi tiếng Anh + 1 ít tiếng Pháp thui )
ai bà giỏi tiếng Trung thì VH phần mềm thì hay biết mấy. Dạo này lắm pm china quá mà chả hiểu nó nói cái gì....

llTuyetTinhCocll

cái này cũng giống giống cái cartoon voice nhưng nó chỉ thực hiện trong ghi âm thôi....hix....em đang muốn tìm cái này nhưng thực hiện trong cuộc gọi á....có anh chị nào có biết thì chỉ em với....

bigboo

lần sau nhớ ghi thêm chức năng ở trên tựa đề cho tiện theo dõi nhé