• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui Hà Nội đêm 7-2-2007

Status
Không mở trả lời sau này.

longnhi88

Sau 1 thời gian dài im hơi lặng tiếng trong các vụ Off,hôm nay cựu Mod.Off longgiang81 đã tổ chức cho anh em 1 vụ Off quá hoành tráng và đáng nhớ.Vì là Off chui nên chỉ có 1 2 tấm ảnh,longnhi sẽ truy lùng và up lên sau,nhưng sau đây là tường thuậ về vụ Off.Thành phần gồm có: cựu Mod. Off longgiang81,Mod. Hungnokia3300,Trial Mod. longnhhi88,anh Trung(cũng là 1 người hiểu biết về Mobile nhưng ko tham gia diễn đàn,hy vọng sắp tới ta sẽ có thêm 1 mem với trình độ đủ làm V.I.P :) ),còn 1 nhân nữa là bạn anh Hungnokia(cũng là dân điện thoại) nhưng về sớm do bận việc
Sau đây là chi tiết vụ Off chui:

Đúng 9h kém 15,longnhi qua chỗ anh Long định ngồi chơi, bất ngờ anh Long nói ở lại để anh em đi làm 1 bữa bù lại các lần trước đã ko đi được,tuy hơi bất ngờ về lời đề nghị nhưng longnhi đồng ý ngay tức khắc vì đã lâu lắm anh em mới ngồi với nhau.Đợi chừng 15' thì có anh Trung,bạn anh Long lên anh em ngồi nói chuyện làm quen 5-10' thì bắt đầu nhổ neo.

Đến khoảng 9h20' thì 3 anh em gồm SH longgiang81. Lx longnhi88. PS Trung đã cập bến tại quán rượu 102 Nguyễn Khuyến,tại đây anh em đã cùng nâng ly mừng gặp mặt và tất cả đều 100%.Khoảng 10 phút sau,Hungnokia đã xuất hiện cùng 1 người bạn,tại đây anh em nhâm nhi bàn chuyện điện thoại,chuyện PV cũng như ôn lại quá khứ hoành tráng của MF ngày xưa,cuộc nói chuyện thật vui vẻ vì lâu ngày anh em mới gặp nhau và cũng có nhiều chuyện để nói vì tất cả các anh em đều rất hiểu về Mobile cũng như nói chuyện rất hợp nhau

Ngồi nhâm nhi đến khoảng 11h30 thì anh em bắt đầu mỏi lưng do ngồi uống nhiều,bởi vậy nên anh longgiang đề nghị tất cả anh em đi chỗ khác ngồi để tâm sự tiếp. Trên đường đi đến quán karaoke quen thuộc,đã có 1 cuộc đua xe giữa longnhi88 Hungnokia3300,do xe Hungnokia là xe số tự động nên không ăn nổi xe ga của longnhi88 nên Hungnokia phải lên buông 1 câu nói "anh xin thua" :)). Sau đó anh em đã có 1 cuộc thi hát hò rất vui vẻ,tại đây khi vang lên bài hát "Nếu phải xa nhau",anh em đã hát hò+bay+lắc rất sôi động,như kiểu anh em sắp xa nhau thật :D.Do hát được 2 3 bài thì longnhi88 bị gia đình gọi về trình diện vì lúc này đã 1h đêm nên khôg thể tường thuật tiếp,mọi chi tiết sẽ do Hungnokia hoặc longgiang trình bày,còn longnhi h xin đi ngủ vì đi Off+bia rượu nên buồn ngủ quá,xin cám ơn đã đọc tin

Chỉnh sửa cuối:

BAJOKA

Vui nhỉ!Đang ở HY nên chịu ko tham gia đc luôn!Hôm ở trển gọi đại ca Long thì đại ca lại ko đi!Hix...hix...

Phoenix

Biết tin này muộn quá. Hôm nay mùng 8 rồi :((

Đã là off chui thì làm gì thông báo rộng rãi được. Còn tình hình Khu vực ngoài Bắc chuẩn bị OFF một bữa trước hoặc sau Tết đi (trước mùng 10 Tết):)) :)) :)) :)) :)) :))

longgiang81

Super V.I.P
Cái chuyện đó thì đã có Mod. của box OFF lo rồi, dân đen chúng ta đâu có được mở mồm ra đâu.

@ Hiếu : Công nhận bài viết của em hay thật, anh đọc mà cứ cười mãi ko thôi. Thông báo cho chú em biết 1 tin buồn là anh với Hùng và ông Trung ngồi ở An Dương đến 3h sáng mới đi tiếp, ko biết còn lời nào để tả nữa ko chứ lúc em về rồi thì vui lắm. 3h sáng về đến Cấm Chỉ làm bát phở cho ấm bụng rồi chia tay với ông em Hùng vì đã quá phê. Anh với ông Trung lại tiếp tục làm thêm tí nữa cho đến 4h sáng mới về nhà, phê lòi :)). Cố gắng lần sau phát huy nhé Hiếu, anh rất hài lòng với lần OFF chui này của em.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mấy ông này có biết là người ta chiến đấu từ chiều với mấy thằng bạn rồi không nên mới lê tê phê trước rồi. May mà nhớ ra là về nhà đứa bạn ngủ chứ không về nhà. Lâu lắm rồi anh em mới có dịp off chui vui như thế này.

Mà ku Hiếu có biết là anh nói là anh thua vì sao không? Anh thấy chú lướt một phát trước mặt anh nên anh ngán ngay rồi :)) :p

longnhi88

=D> Hy vọng trong thời gian tới anh em sẽ có những buổi Off thật vui hơn nữa.

@anh Hùng: Bác cẩn thận quá sáng hôm sau về còn nhắn tin hỏi "điện thoại có sao không cu?" :)).Mà bác ghét điện thoại em hay sao mà 1 lần cho nó xơi rượu 1 lần lại cho xơi trà đá là sao???:))

kentvilcuong

Chắn quá hôm nay mới lám song báo mới vào được trang WEB giờ mớ mới nhận được tin nhắn từ diễn đàn. Vì sao không nhắn tin qua điện thoại di động nhỉ????

MiNhon

Anh em cố gắng giữ gìn sức khỏe.Sắp tết nhiều rượu bia đề fong ngộ độc.Nokia3300 mà dùng PDA, cái này thằng EKin gọi là bó chim :))
Anh em cuối năm tăng cường tụ tập.Hôm đi hát Oke bên đê(nơi quen thuộc)rồi uống tăng 2 bia lạnh về khàn hết cả cổ;mà hôm đấy bánh gato ko đủ ăn được 1 miếng chưa đã :D
Cheer

Status
Không mở trả lời sau này.