• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui ở Đà Nẵng từ ngày 2 - 4/3/2012

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tình hình Off ngoài bắc đang hơi trầm nên em nhảy vào miền trung off chui một phen, ai ngờ đến nơi thì quên mất xạc đt ở nhà nên chả có cái để lấy số đt của AE ở Đà Nẵng, đành phải hẹn AE dịp khác vậy ạ. Thành thật cáo lỗi.

Thời gian 3 ngày từ ngày 2 - 4/3/2012 ở Đà Nẵng, em được tham quan rất nhiều cảnh đẹp và con người ở đây. Đặc biệt là giao thông rất là dễ dàng đi lại không như ở HN rất dễ gặp cảnh tắc đường. Đồ ăn thì rất ngon :)

Cầu sông Hàn lúc về đêm đẹp rực rỡ, mỗi tội máy ảnh bị lỗi flash nên hình ảnh hơi kém

Tự sướng một phát :D

Phố cổ Hội An hay có xe máy loại này, mình thấy ở HN rất hiếm loại này nên mang ra cho AE xài :))

Và thời gian mong chờ đã tới, Lễ trao giải của công ty AIA Việt Nam tại Furama Resort Đà Nẵng

Và đã đến lúc tạm biệt Đà Nẵng, cưỡi con chim sắt về HN

Ra về mà cứ lưu luyến mãi không muốn về. Đành hẹn dịp sau có dịp sẽ giao lưu với AE Đà Nẵng sau vậy =D>:-??