• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Suite_v 4.0_Việt Hóa cho S60_2rd

httronghieu

vào cái đòi đk luôn nè!!:-/ phần mềm cxxxx chưa hay phải mua zậy ạh các pro?

phuockc

Phần mềm này chỉ cần nhập số 0 là ok rồi,tôi đả sử dụng các phiên bàn trước đó.

phuockc

File coruper là file đả bị hư,bạn hãy down lại bản khác.Hoặc dùng phiên bản củ hơn không đòi hỏi k@y

Last edited by a moderator:

Huuhoang9793

Cho mình hỏi bản này có dùng được cho nokia 7610 vì theo mình biết là có 2 bản dành cho s60v2 một bản dành cho os8 và một bản dành cho os7

saodoingoi142

Moderator
Cho mình hỏi bản này có dùng được cho nokia 7610 vì theo mình biết là có 2 bản dành cho s60v2 một bản dành cho os8 và một bản dành cho os7

Dùng được bạn à nhưng có điều 7610 Ram máy yếu nên bạn xóa bớt những phần mềm ứng dụng không cần thiết và kể cả các loại Games trên máy nữa bạn nhé!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Bạn đã test thử chưa

Cái này trước đây mình dùng N7610 cũng đã sử dụng rồi bạn à!Nhưng vì phần mềm nặng KB chiếm bộ nhớ nhiều với lại khi đó không cần thiết sử dụng lắm nên đã gỡ bỏ rồi!Bạn cứ yên tâm mà cài đi,nếu không được hay không thích thì chỉ việc Remove chúng đi là xong,lăn tăn chi cho mệt!!!;;)