• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline gặp mặt đầu xuân anh em UIQ3 Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Offline gặp mặt đầu xuân anh em UIQ3 Hà Nội

Gửi đến toàn thể anh em UIQ3 Hà Nội
Từ sau buổi off hôm 23/1 ( tức 28 tết ), mình & Hiếu đã thống nhất ý kiến sau Tết âm lịch sẽ tổ chức 1 buổi gặp mặt anh em nhân dịp đầu xuân mới. Do vậy hôm nay mình lập topic này với mong muốn mọi người, đặc biệt là anh em UIQ3 ở HN & các tỉnh lân cận nhiệt tình ủng hộ và tham gia..:p[/SIZE]
Mong được sự ủng hộ nhiệt tình của anh em trong 4rum UIQ PV.

Hôm trước ( 28 tết ) buổi OFFLINE đầu tiên của UIQ Hà Nội đã được tổ chức và mong là lần này buổi gặp mặt đầu xuân này anh em sẽ hưởng ứng nhiệt tình hơn.

Link đăng ký tham gia:
http://pdaviet.net/showthread.php?p=584284#post584284

Caohieu88

Ảnh Offline UIQ 3.0 Hà Nội

Spam mấy cái anh vào cho vui... Anh em nào muốn bình loạn gì thì vào link bài 1 nhé!!

1. Cái này là nồi lẩu, toàn thấy rau, chả thấy thịt, ăn cho...tiêu bánh chưng từ Tết :D

2. Hic.. nhìn thoáng qua tưởng nhìn đểu..hic

3. UIQ hà nội nâng chén... ko say ko về...ko về thì đi chơi tiếp

4. Nâng tiếp nào... uống thế ăn thua gì

5. Đỏ mặt chỉ là chuyện nhỏ :))

6.Cái này show hàng mà bị out nét, ức vật... anh em PV kết con nào thì cứ đăng ký, Từ PPC đến SYMBIAN - Từ O2 đến UIQ 3.0 , S60v3, S60V5 Nokia 5800, sẽ để lại RẺ cho ai có nhu cầu thật sự >:).

7. 6 thành viên: Từ ngoài vào trong. Bên trái: anh Quốc Anh ( quocanh1986 ); anh Bình ( Rockmeout ); anh Minh - thành viên UIQ duy nhất có vợ đi cùng b-) ( Gnat ). Bên phải: Anh Khang ( romeovietnam ); Me - Caohieu88; anh Sơn ( P3600i )

8. 7 thành viên: thêm thành viên chụp ảnh ở phía trên... ưu tiên giới thiệu riêng anh TÚ ( O9xx19xx29 ) ( ngoài cùng bên trái )

9. Tăng 2 - Cafe Milano

10 + 11: Một vài ảnh trước khi chia tay anh em

Còn mấy cái ảnh có thành viên nữ sẽ post nếu anh em yêu cầu và anh Gnat và chị nhà đồng ý :))

Status
Không mở trả lời sau này.