• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE HOẠT ĐỘNG THỂ THAO (Billiards)

s0j7

Hôm nay mình xin lập 1 Topic này nhằm mục đích cùng các anh (chị) em trong PV-hcm chúng ta có dịp gặp gỡ nhau thường xuyên hơn. :D

Mình rất yêu thích bộ môn Billiards nghệ thuật này và ắt hẳn nhiều người trong đời cũng từng trải qua cảm giác "đánh thử 1 cơ xem sao". Và mong gặp gỡ các anh (chị) em trong 1 bầu không khí náo nhiệt.
Thông thường thì Billiards hay đi kèm cafe, thuốc, bia,.... nên cũng dễ gần gũi :). Khi chơi thì anh (chị) em cùng nhau share ra nên cũng không nhiều tiền đâu ạh :D
Mình đang ở quận 6,làm ở quận 7 & tập bi-da ở Tân Phú, nhưng nếu đánh Bi-da thì đâu cũng có mặt được.
Khiêm: 090807.7002
Y!m: s0j7
Rất mong các bạn cùng thư giản với bộ môn nghệ thuật này.
Carom (France) hay Pool (lỗ) cũng được cả :D

DreamLand

Khi chơi thì anh (chị) em cùng nhau share ra nên cũng không nhiều tiền đâu ạh :D
ơ thế tưởng bác chủ Topic mời thì " ấy " luôn :D;;);;);;)

JongZiZi

Ủng hộ chủ topic. Khi đi nên đặt trước bàn, bàn nào gần bộ ghế salon á.
Để mình ngồi nhậu coi mấy bạn đánh. Trò này đam mê 1 thời. Mà bây giờ ngán rồi. :D
Mà ngộ nha, tìm wài ko thấy wán billards nào máy lạnh mà có tiếp viên nam cả.
Vô nhìn mấy em chân dài nửa mét, máu nhồi chịu ko thấu. :))

s0j7

ơ thế tưởng bác chủ Topic mời thì " ấy " luôn :D;;);;);;)

Ớh :O :O. Có vụ này ta ?!.
Khi nào trúng số nhất định.
---
"Vô nhìn mấy em chân dài nửa mét, máu nhồi chịu ko thấu. :))"
Ô hô, bác vui tính nhờ, chân nửa mét mà kiu dài ;)).
Em biết 1 vài chỗ nam phục vụ đàng hoàng đó chứ. Chỉ có TGT-3 phục vụ thì chưa thôi. :))

Cleonardo

hoạt động thể thao nhất là môn bida thì mình ủng hộ luôn. chân dẻo dai, dầu óc tư duy, ánh mắt tinh anh.bi da để rèn luyện thân thể thì quá tốt!!!