• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline khai xuân tại Hải Dương !

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Thể theo nguyện vọng anh em và chào mừng CLB PDA VIET HD non trẻ! Sáng ngày 7/Kỷ Sửu anh em ta sẽ tổ chức offline tại HD-chào Xuân mới. Hôm đó sẽ có đông đảo anh em dưới NG lên chúc mừng năm mới! Anh em HD chuẩn bị nhé!
Mời mọi người sắp xếp công việc để không ai bị lỡ buổi off!

mong anh em vào confirm!

Lần này cực kỳ hoành tá tràng luôn đó!

Chỉnh sửa cuối:

vanbon

Tết nằm ở nhà chỉ đợi các bác gọi điện đi uống rượu mà hổng thấy bác nào gọi cả :(:)D

TuyetKy

Mình Tết bị ngộ độc rượu roài, ko bít đi OFF anh em có thương ko đây
CT lần này hoành tráng đi nha, anh em xem quán nào nó khai trương chưa thì ngía trước chứ Kara thì nhiều mà quán ăn hôm qua tìm mãi mới có quán
Hoành tráng lên nào
=D>=D>=D>=D>

LeHai85

ngồi ngắm mà thèm quá.không biết bao h có đây.mai là mùng 7 rồi đó anh .

persie

Ô ô. Thế ko có giờ giấc hả bác. Thế thì e bít lúc nào mừ đi. Mấy hôm Tết e toàn ngủ đến 10h sáng thôi :|

LeHai85

Ô ô. Thế ko có giờ giấc hả bác. Thế thì e bít lúc nào mừ đi. Mấy hôm Tết e toàn ngủ đến 10h sáng thôi :|

hihi.thì anh cứ ngủ đến 9h sáng đi.anh em nên là anh 15phus phải có mặt thôi mà.hi

mrlingling

Active Member
Ơ thế mấy h đi nhỉ, em còn bít đường đặt đồng hồ báo thức :-??:D

PhamHien

9 giờ sáng: Cafe Thế kỷ nhé anh em! Chú Bốn bận rồi, call cho Thắng(minhphuong_197) nhé Hải.

persie

Híc. Em sorry nhé. Con ghẹ đòi đi Côn Sơn nên đành cáo lỗi các pác vậy.

TuyetKy

Chắc Chủ tịch chưa kịp về tới nhà, tranh thủ UP mấy bức ảnh khai xuân tý:

Mời anh em vào bình loạn (Persie đưa ghẹ đi ĐS chứ đi CS làm gì)

Chỉnh sửa cuối:
H

hoatien08

Guest
Thế mà không gọi em với! Chẳng ai báo gì, chỉ có mấy anh thế thôi à!

Last edited by a moderator:

persie

Mời anh em vào bình loạn (Persie đưa ghẹ đi ĐS chứ đi CS làm gì)

Em nói thiệt mà. ĐS thì việc j phải đi chớ, mún thì làm ngay ở nhà nè =))=)). Chán quá, hẹn rùi mà e lại ko đi đc:(:(.

Status
Không mở trả lời sau này.