• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE MỪNG CLB PDAVIET Ở HẢI PHÒNG

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
OFFLINE MỪNG CLB PDAVIET Ở HẢI PHÒNG

Theo đúng dự kiến 9h30' sáng nay mình với anh Thanh_Ha2602 và bajoka đã có mặt tại thành phố Hải Phòng góp vui cùng các bạn CLB PDAVIET HẢI PHÒNG. Có mặt trong buổi lễ trọng đại ngày hôm nay ko chỉ có những thành viên của PDAVIET mà còn có thêm nhiều gương mặt mới cùng có niềm đam mê yêu thích PPC nói riêng và nhu cầu sử dụng và yêu thích điện thoại nói chung. Đại diện cho CLB PDAVIET HÀ NỘIMod.Thanh_Ha2602 đã giới thiệu và chúc mừng cho tất cả anh em và CLB PDAVIET HẢI PHÒNG mạnh khỏe hạnh phúc và thành đạt, chúc cho phong trào của CLB ngày càng phát triển hơn nữa, thu hút được nhiều Mem. mới ở HP hơn nữa và đưa CLBPDAVIET ở HẢI PHÒNG lên 1 tầm cao mới. Hiện tất cả anh em đang giao lưu và trao đổi kinh nghiệm, kỹ thuật về phần cứng và Up ROM cho các dòng, các bạn đang nói say sưa với nhau quá nên ko để ý longgiang

81 đã viết bài này :D, có thể gọi là trực tiếp đấy nhỉ :))

Hiện cầu truyền hình trực tiếp mới chỉ đến thế, chắc chắn sau đây sẽ còn nhiều màn vui hơn nữa nên mạn phép longgiang81 sẽ post bài tường thuật thêm sau nhé :p

1 lần nữa xin chúc mừng tất cả các bạn thành viên và CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Thay mặt CLB PDAVIET Hải Phòng,1 lần nữa gửi lời cảm ơn chân thành tới anh Toàn,Longgiang81 và Bajoka.
Chúc tất cả anh em sức khỏe dồi dào,hạnh phúc và đạt được nhiều thành công hơn nữa trong cuộc sống.

Status
Không mở trả lời sau này.