• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE UPDATE ROM - Ai còn x58 V50 thử nào

galabuon

Thay vì update bằng FOTA thì bây giờ có gói FOTA sẳn chỉ việc chép đúng nơi đúng chổ và bấm *#0000# thì khỏi phải JAF. Quá ok phải ko ? ;;)

f you on v30/v40 and wanna update, but its not in your region, and dont wanna change product code or flash

then place these 3 files that was posted in this thread into the c:/private/102072c4/

goto dialer *#0000# and then should say install update Smiley

Sau này PNHT sẽ đóng gói theo kiểu này và ae chỉ việc copy vào c:/private/102072c4/ và *#0000# thôi. Sướng nhé :D

file here FOTA v51

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

của e v51.0.006,và bây giò là C6/97mini-5800 có dùng được không anh :D
mở hàng cái :))

votinhhan

ồ tiếc thế,giá mà anh ra bản này sớm hơn thì em đỡ phải flash chứ anh nhỉ
thế nhưng giờ mà bảo nhớ lại bao nhiêu lần thì chắc em chịu không nhớ nổi
à a cho e hỏi ngoài tí: e có con N82 len fw35 rồi mà chẳng biết hack,a có biết qua N82 ko a ? thanks a!:D

votinhhan

nghe nói 5800 sắp có bản fwc60.0.000...rồi đấy
a e cố gắng chờ thêm vài ngày nữa là có thể áp dụng theo cách này của anh BÙN rồi đấy :D:D

TungBach

nghe nói 5800 sắp có bản fwc60.0.000...rồi đấy
a e cố gắng chờ thêm vài ngày nữa là có thể áp dụng theo cách này của anh BÙN rồi đấy :D:D

sắp, còn lâu lém, nokia mới ra bản V51 thì ít ra đến tểt mới đc thử trò này :)). nhưng cũng là 1 ý hay, kiến anh em khỏi phải jaf khó nhọc ^^!

p/s: pác Bùn nhà mình có zì với lilian bên ấy rùi nhá :)):))

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

chủ topic nói cứ như cho mem cũ đã biết vậy....còn mem mới vào thì pó tay....vài câu giới thệu cũng tiếc lời...đâu cần phải thế....fota là gì? sao cook fw ( xào nấu lại sản phẩm chính hiệu) người ta bỏ và sao bác lại giới thiệu ở đây......thấy avatar của bác là biết " đứng núi này rồi ỉa núi kia"

kô phải bác ấy tiếc lời đâu mà phong cách của bác ấy là nt đấy. bạn phải tự tìm hiểu thêm nhé. cũng đừng nên nói như thế chắc vì bạn ít tham gia diễn đàn này nên kô bít. bác ấy là 1 trong những Vip đắc lực nhất mang nhiều hàng độc cho anh em vọc đấy :)):))

mathanh

up bằng cách này tiện nhưng hao pin lắm, nhưng với điệu kiện máy phải được hack trước

galabuon

nếu công nghệ này ok thì, pnht ra cái đóng gói kiểu này thôi. cũng cook dc vậy